Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับที่พี่ๆจัดสเป็กคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับที่พี่ๆจัดสเป็กคอม

เอิ่มคือพอดีผมอยากทราบ ว่าราคาที่พี่ใช้มาจัดสเป็กให้เอาราคามาตราฐานจากร้านใดครับหรือว่ายังไงครับ เพราะว่าเผื่อผมสนใจอะไรจะได้ไปเลือกซื้อถูกที่

www.com-hub.com
    ผมเอามาจากที่นี่นะ
    เวลาไปซื้อบางอย่างอาจแพงกว่า บางอย่างอาจถูกกว่าครับ
    เกือบทุกร้านราคามันจะเพี้ยนปามาน 100-200 ครับ ไม่น่าเกินนี้

Comment

เว็บ com-hub ไม่ค่อยอัพเดตราคาเท่าไร

Comment

ขอบคุณมากคับที่มาตอบ

Comment

www.busitek.com/forms/pricelist
          www.tkcom99.com
          www.jedicool.com
          www.comseven.com

ปรกติผมจะซื้อจากร้านพวกนี้ก็เลยดูราคาตามร้านที่ซื้อกันประจำ..บางทีก่อนออกไปซื้อก็โทรไปเช็คของ ถ้าไม่มีของก็ไม่ออกไป(อารมณ์ขี้เกียจ)

Comment

ขอบคุนมากครับ

Comment

Originally posted by iaung View Post
              www.busitek.com/forms/pricelist
              www.tkcom99.com
              www.jedicool.com
              www.comseven.com

ปรกติผมจะซื้อจากร้านพวกนี้ก็เลยดูราคาตามร้านที่ซื้อกันประจำ..บางทีก่อนออกไปซื้อก็โทรไปเช็คของ ถ้าไม่มีของก็ไม่ออกไป(อารมณ์ขี้เกียจ)
              เพิ่มอีกเว็ป อิอิ
              www.advice.com
              อัพเดททุกวัน แต่ต้องดูดีๆหน่อย

Comment

Working...
              X