Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสใสทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสใสทีครับ

เคสใส ยี้ห้ออะไรดีๆบ้างครับ เอาราคาไม่เกิน 2000 นะครับ(จะมีรึปล่าวหว่า)

แล้วมันขายอยู่ที่ร้านไหนในพันทิพอ่ะครับ ช่วยบอกทีนะครับ แล้วใช้ไปนานๆมันจะมีปัญหาไหมครับ

ผมจะเอามาตั้งบนโต๊ะ + เปิดข้างมันใว้ ให้มันไม่อมความร้อน + แต่อยากเห็นข้างในรอบด้าน

แล้วก็จะไม่แต่งครับ(ทำแบบนี้แปลกไหมครับ)

ขออนุญาต โพส 2 ที่

ขอบคุณมากๆครับ

2000 ไม่มีขายหรอก

Comment

.... ถูกสุดตอนนี้รู้สึกจะเป็นของ Sunbeam นะคับ ราคาประมาณ 2.5k แหละงับ ณ ร้าน Jedi ชั้น 1 ^^'
      ถ้าไม่ได้แต่งอะไรมาก ใช้เคสธรรมดาก็ได้มั้งงับ เปิดฝาข้างก็เห็นเหมือนกัน ประหยัดตังด้วย
      และบางที มันอาจจะทำให้ดูดีกว่าใช้เคสใสอีกนะคับ...
      Last edited by Explosively; 17 Jul 2007, 21:07:34.

Comment

Working...
      X