Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพฮาร์ดดิสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพฮาร์ดดิสครับ

ไม่ทราบว่าจะอัพยังไง ที่ไหน บอกเค้าว่าไง
    ใครมีประสบการณ์ก็เล่าให้ฟังหน่อยครับ

ก็ซื้อมาใส่อีกลูกสิครับ หุๆ

Comment

เสียบเข้าไปเลย เดี๋ยวก็ใช้งานได้
      ดูว่า SATA หรือ IDE มันว่าอยู่ใส่ได้เลย อะ

Comment

เจ้าของกระทู้ ตั้งกระทู้เบิ้ล เลย แป๋ว ไม่ได้เข้ามาดูในห้อง Hardware

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
          เจ้าของกระทู้ ตั้งกระทู้เบิ้ล เลย แป๋ว ไม่ได้เข้ามาดูในห้อง Hardware
          ขอโทษครับ เน็ตมันเน่าอ่ะ เลยกดซ้ำไปอ่ะ

Comment

Originally posted by -:•:-KeeroV-:•:- View Post
            ขอโทษครับ เน็ตมันเน่าอ่ะ เลยกดซ้ำไปอ่ะ
            ผมก็ไม่เห็น พอดีเข้าห้องรวม เห็นเป็นกระทู้ใหม่แล้วไม่มีคนตอบ ก็เลยตอบ คำตอบผมก็ซ้ำและคล้ายกับท่านอื่นนั่นแหล่ะครับ

Comment

เคยไปถามศูนย์ดีคอม สาขาพันทิพย์ มาครับ ผมมี HDD Seagate 80 Sata 1 อยากจะอัพเป็น 160 Sata 2 จะอัพได้ไหม ทางศูนย์ก็บอกว่าได้ แต่ต้องเพิ่มเงินประมาณ 9 ร้อยกว่าบาท และมีของด้วย เปลี่ยนให้เลย (และวอยด์ เดือน/ปี ก็นับใหม่ให้หมด) แต่กำลังคิดอยู่ว่า จะอัพเป็น 250 Sata 2 เลยดีมั้ย

Synnex ก็คิดว่าได้นะ เคยเห็นมีคนเอาไปอัพ (ถ้าจำไม่ผิด)

เย้.. 100 กระทู้พอดี
              Last edited by microsoft™; 18 Jul 2007, 01:06:07.

Comment

เอ...แล้วดีคอมสาขาอื่นจะให้ป่าวหว่า

Comment

Working...
                X