Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้ Clock แต่จะเอา Sink มาติดเม็ด RAM บนการ์ดดีไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม ดี ๆ ชอบ ๆ อิอิ แจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลย

Comment

Originally posted by Artemis View Post
      อืม ดี ๆ ชอบ ๆ อิอิ แจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลย
      สงสัยอะไรแจ่มจ๊ะเจ้

Comment

เหอะ ตอนผมซื้อ 7900gs ผมนึกว่าซึ้งแรมเค้าจะทำมาให้ติดกับตัวแรมเลยซะอีก
        แต่พอสังเกตุดูใกล้ๆ อ้าว ติดกาวนี่หว่า มันเคยหลุดเองด้วยแหละคับ

Comment

ช่วยดันครับไปนอนแล้ว

Comment

ข้างบนอะระวังไว้นะครับ

Comment

ยี่ห้อ "Fender" ที่โลตัส ~ 30
              กีตาร์ไฟฟ้าลดล้างสต็อคที่โลตัสเหรอครับท่าน ทู้ก ถูก~~~

Comment

แล้วราคาซิงค์แรมปะมานเท่าไหร่คับ มันจาไห้มากี่อัน
                แล้วถ้าผมเอาไปติด xfx 8600 gt xxx zalman มันจาติดซิงค์ gpu มั้ยคั้บ

Comment

Working...
                X