Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์company of heoes เล่นแล้วค้างทุกๆ10นาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์company of heoes เล่นแล้วค้างทุกๆ10นาที

เกมส์company of heoes เล่นแล้วค้างทุกๆ10นาที เลยครับ เครียดๆๆๆๆ กะจะเล่นเกมส์ให้หายเครียด หลายเป็นยิ่งเล่นยิ่งเครียด ใครพอจะรุ้วิธีแก้บ้าง ลองลงใหม่หลายรอบแล้ว update ไดรเว่อทุกตัวแล้วด้วย

สเปคเครื่องท่านเป็นแบบไหนมิเห็นบอก... มีความร้อนมากไปหรือป่าว...ไฟซัพพลายพอมั๊ย...

Comment

E6600 VGA geforce 8500 ram 2gb psu 460w ไม่ได้คล็อกอะไรเลยคับ

Comment

ลองลบแล้วลงใหม่อีกรอบครับ ผมก็เป็น ตอนนี่เล่นเคลียแล้วครับ

Comment

Working...
        X