Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ใครเคยแกะซิ้งค์ชิปเซตของ Alive บ้าง+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ใครเคยแกะซิ้งค์ชิปเซตของ Alive บ้าง+++

พอดีอยากลองแกะออกมาดูครับ จะเปลี่ยนใหม่ เอาของบอร์ดรุ่นเก่าๆใส่ มันจะดีไหม
    พอดีมีของ ecs มันคล้ายๆกัน แต่มันหั่นเป็นแท่งเล็กเล็กๆน่าจะดีกว่าตัวเดิม แล้วต้องทาซิลิโคน
    ใหม่ด้วยป่าวครับ กลัวเปลี่ยนแล้วร้อนกว่าเดิม
    ปล.แล้วแบบนี้ประกันจะหมดไหม

ประกันถ้าแปะเนียนๆเขาไม่รู้ก็คงจะไม่หมดครับ แต่ไม่แนะนำให้แกะครับ

Comment

Working...
    X