Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องเกมส์ Counter หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องเกมส์ Counter หน่อยครับ

คือผมเล่น Counter เล่นกับ Bot อะนะแล้วมันกระตุกอะครับ แต่พอเล่น Lan กับเครื่องอื่นๆๆกลับไม่กระตุกครับไม่ณุ้ว่าเปงไรการ์ดจอผม GF7200 128 Mb เล่นเกมส์อื่นๆๆก็ไม่กระตูกนะใครเคยเป็นบอกวิธีแก้ไขทีครับ
    แรมของผม 1 G ครับ
    ไม่มีใครตอบเลย
    Last edited by ~BoOOoS~; 19 Jul 2007, 11:46:23.

ผมเป็นเหมือนกัน แต่แล้วแต่ด่าน ใช้การ์ด GF7600GS 256 DDR3

Comment

Originally posted by ~BoOOoS~ View Post
      คือผมเล่น Counter เล่นกับ Bot อะนะแล้วมันกระตุกอะครับ แต่พอเล่น Lan กับเครื่องอื่นๆๆกลับไม่กระตุกครับไม่ณุ้ว่าเปงไรการ์ดจอผม GF7200 128 Mb เล่นเกมส์อื่นๆๆก็ไม่กระตูกนะใครเคยเป็นบอกวิธีแก้ไขทีครับ
      แรมของผม 1 G ครับ
      ไม่มีใครตอบเลย
      ไม่มีใครตอบเยย

Comment

Bot มันกินเนื้อที่ในแรมด้วยนะครับ มันเลยทำให้เหลือพื้นที่เอาไว้เก็บข้อมูลเกมน้อยลง ก็ต้องกระตุกเป็นเรื่องธรรมดา ครับ ขนาดแรม 1.5 GB เปิด Bot 17 ตัว[รวมผมด้วยก็เป็น 18 คน]ถ้าเล่นด่านที่มีรายละเอียดหนักๆก็กระตุกได้เหมือนกันครับ[พอดีไปโหลดด่านที่เขาทำกันเองมาเลนด้วย] แต่ถ้าด่านที่มันแถมมาให้[Italy, Assult,]ไม่กระตุกครับ

Comment

Working...
        X