Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ใช้ATI X1300เล่นวินนิ่งภาพมันกระตุกมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ใช้ATI X1300เล่นวินนิ่งภาพมันกระตุกมากครับ

ช่วยหน่อยครับ ใช้ATI X1300เล่นวินนิ่งภาพมันกระตุกมากครับ เป็นโน๊ตบุคนะครับ เปกตามนี้
    Acer Aspire 5540
    ATI X1300
    cpu intel centrino Duo 1.66 G.
    แรม 1.5 G.

ทั้งๆที่เครื่องเก่าที่ผมเคยใช้ การ์ดจอแค่ ATI X600 มันยังลื่นกว่าเยอะ ปรับได้เต็มๆเลย ใครเคยใช้หรือผู้รู้ช่วยตอบผมทีเถอะครับ

ใครใช้รุ่นๆเดียวกันตอบหน่อยครับ หรือใช้ x 1300อยู่

Comment

ลำดับ 45 ATI Mobility Radeon X600 3DMARK05=1800 คะแนน

ลำดับ 51 ATI Mobility Radeon X1300 3DMARK05=1000 คะแนน

ก็เป็นไปได้นะครับที่มันจะกระตุกกว่า

http://www.notebookcheck.net/Mobile-...ist.844.0.html

Comment

ครับ น่าจะจริง น่าจะมีส่วน แต่งง นะสำหรับการผลิตการ์ดของATI เพราะไม่เคยเล่นด้วย ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล เยี่ยมจริงๆ

Comment

ใช้ x1300 ในPC เล่นได้ดี ไม่กระตุกเลย

Comment

การ์ดมันคนละระดับอ่ะครับ

X600 มันเป็นระดับกลางของของ X Series
            ส่วน X1300 เป็นรุ่นระดับล่างของ X1k Series ครับ มันก็ควรจะช้ากว่าอยู่แล้ว ถ้าจะเอาให้มันเท่ากันก็ต้องเทียบกับ X1600 ครับ

Comment

ขอบคุณหลายเด้อ ทุกท่าน มีอะไรจะขอรบกวนทุกท่านอีกเด้อ ข้อมูลแน่นมาก จะได้ไปแนะนำคนอื่นบ้าง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X