Announcement

Collapse
No announcement yet.

อบากได้ bt box แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อบากได้ bt box แนะนำทีครับ

มันคืออุปกรณ์โหลดบิทคับ ช่วยแนะทีครับว่าใช้แบบไหนแล้วใช้ยังงัยคับ ขอแบบคุณภาพอย่างดีเลยคับผม

sigใหญ่ไปหน่อยนะครับ สงสารคนที่ใช้56Kมั่ง^^
    ------------------------------------------------------
    ถ้าจะใช้BT BoxแนะนำASUS W500Lดีกว่าครับ ถูกกว่าด้วย
    ถ้าจะใช้ต้องพอมีความรู้เรื่องLinuxบ้าง เตรียมHDDซักลูกพร้อมRack USB
    ------------------------------------------------------
    อ้อผิดหมวดด้วยครับ
    ฉลองRep.ที่999*-*

Comment

Working...
    X