Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบ Spec นี้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบ Spec นี้หน่อย

ระหว่าง Pentium E2140 + Asrock ConRoe1333-D667
    กับ Athlon 4000+ + Asrock AliveNF6G ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

เสริม เทียบความแรงกับความคุ้มราคาค่ะ

Comment

Originally posted by NHOODIE View Post
      ระหว่าง Pentium E2140 + Asrock ConRoe1333-D667
      กับ Athlon 4000+ + Asrock AliveNF6G ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ
      ส่วนตัวนะครับ ผมว่าของอินเทล ทนกว่านะ ..........ผมเลือก Pentium E2140 + Asrock ConRoe1333-D667 ความคิดเห็นส่วนตัว

Comment

ไม่จริงมั่งครับ ที่ว่าทนกว่า -*- มันแล้วแต่ดวงมากกว่า
        เดิมๆ AMD แรงกว่ากว่าครับ แต่ 2140 oc ดีกว่า

Comment

ถ้าเอาแรงต้องชุดแรกเลยงับ ลากได้อีกยาวหน่อย....

Comment

ผมเลือก(ส่วนตัวนะครับ)กับ Athlon 4000+ + Asrock AliveNF6G ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

Comment

แล้วถ้าหนูดีเปลี่ยน x2 มาเป็นตัว 3600+ ละค่ะ เทียบกับตัวแรกตัวไหนจะดีกว่ากัน ความคุ้ม + ราคา นะค่ะ แนะนำหน่อยนะค่ะจะซื้อแล้วละ

Comment

เสริม เทียบความแรงกับความคุ้มราคาค่ะ
                ยังไงก็ต้องแสดงกริยาของเพศที่แท้จริงออกมา

Comment

Pentium E2160 + Asrock 4Core1333-Full HD ตัวนี้น่าใช้กว่าครับ

Comment

Working...
                  X