Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมส่องรหัส see password 2.05

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมส่องรหัส see password 2.05

See password 2.05 เป็นโปรแกรมที่เอาไว้สำหรับดู password เพื่อให้กระจ่าง ดูข้างล่างเลย

สาธิตการใช้เล็กน้อย

หวังว่าคงจะเข้าใจน่ะ อิอิ ลองไปโหลดมาใช้ดู เผื่อลืมๆ

ส่องเลยเหรอ เหอะๆๆๆ

ส่องอย่างอื่นแทนได้ป่ะท่าน....

Comment

ร่มแดงผม เตือนเลยครับ ตอนแตกไฟล์ มันเตือนตัวนี้ครับ 'TR/Dldr.VB.VFA' [trojan]

Comment

nod 32 ผมก็เตือนครับ แต่ปิดมันไปแล้วลองใช้ดู ใช้กับ g mail ไม่เห็นได้อะ
        Last edited by compaq; 20 Jul 2007, 20:51:11.

Comment

ขอลองหน่อยๆ

Comment

gmail ใช้ไม่ได้เช่นกัน
            nod32 มองpassไม่เห็น

Comment

thanks you

Comment

Working...
              X