Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการ์ดจอโน๊ทบุค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการ์ดจอโน๊ทบุค

อยากทราบมานานแล้วอะครับว่า ซื้อโน๊ตบุคมาแล้ว แต่ว่าเป็นรุ่นที่มีเพียงการ์ดจอออนบอร์ดมาให้เป็น Intel อะครับ เราจะสามารถซื้อการ์ดจอพวก Nvidia หรือ Radeon มาใส่เพิ่มเองได้ไหมครับ

ไม่ได้ครับ

Comment

แล้วถ้าเป็นตัวที่เป็น pci-x นี่เปลี่ยนได้มั้ย

Comment

มานจะมีแบบ เอ็กเทอเนอร์ อะคับ แต่เพงใช้ได้ ไม่รุในไทยมีขายยัง

Comment

มีแบบต่อภายนอก ทาง ASUS กำลังทำขายอยู่ครับ ผ่าน Express Card Slot แต่ผมว่าแพงแบบว่าซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ดีกว่า ฮ่าๆๆๆ

Comment

Working...
          X