Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ LCD 19" กับ 20" ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ LCD 19" กับ 20" ด้วยครับ

ขอ body สีดำอ่ะคับ ได้ราคาพร้อมรูปด้วยจะดีมาก ขอบคุณครับ

งบเท่าไหร่ครับ

19" Widescreen
    Samsung 940BW =7300
    LG 194WT = 6600

19"
    LG L1960TR-BF = 9300

20" Widescreen
    Samsung 206BW = 11000
    BenQ FP202W = 9900

22"
    BenQ FP222W = 10500

Comment

ลองเดินเลือกเองครับ เลือกในสิ่งที่เห็นแล้วชอบ

สวยของแต่ละคน ไม่เหมือนกันครับ

และสเปค ยี้ห้อใหนก็เขียน แปะข้างกล่องได้ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ลองเดินเลือกเองครับ เลือกในสิ่งที่เห็นแล้วชอบ

สวยของแต่ละคน ไม่เหมือนกันครับ

และสเปค ยี้ห้อใหนก็เขียน แปะข้างกล่องได้ครับ
        ใช่ครับ แต่ละยี่ห้อ สีมันจะไม่ค่อยเหมือน ไปเดินดูก่อนคับ ชอบอันไหนเอาอันนั้น เราเปนคนใช่เองนิครับ

Comment

ช่วยแนะนำ BenQ 19wide Screen ให้ผมหน่อยสิ ผมไม่ค่อยสนใจเรื่องรูปลักอะไรมากมาย

Comment

Working...
          X