Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถวเซียรังสิต ทีร้านไหนขาย m/b abit บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถวเซียรังสิต ทีร้านไหนขาย m/b abit บ้างครับ

อยากได้บอร์ด abit kn9 sli

รู้สึกจะไม่มีนะครับ ยี่ห้อนี้แถวเซียร์

Comment

ยังไม่เห็นครับ...

Comment

ไม่เห็นมี ผมไปหาเจอที่พันทิบครับ

Comment

เมื่อก่อนมีร้าน am-key ขายอยู่ที่ Zeer แต่ตอนนี้ร้านย้ายมาอยู่ IT SQUARE หลักสี่แทน จะขายบอร์ดของ ABIT ครับ( แต่ราคาค่อนข้างสูงนะ)

Comment

หาซื้อยากครับบอร์ด Abit ขนาดพันทิพย์ยังมีขายแค่ที่ Saveway(ตัวแทนจำหน่ายแต่เพียงผู้เดียว) กับร้านข้าง ๆ Busitek เท่านั้นเอง

Comment

ไปพันท์ทิพย์คับพี่น้อง
              ร้านเซพแวร์ ล่างสุดๆติดกับร้าน TK และ Jedi

Comment

รับรองลากได้ไกลเหมือนกานนะ

Comment

ขอบคุณคับ ใช้ asus ลากไม่หรอยเลยอยากเปลี่ยนบ้าง
                  แต่ถ้ามันเจ้ง รานนี้เคลมนานปะคับ

Comment

Working...
                  X