Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย VGA ที่เป็นตัวเมียทั้ง 2 ฝั่ง คุณภาพดีๆ ราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย VGA ที่เป็นตัวเมียทั้ง 2 ฝั่ง คุณภาพดีๆ ราคาเท่าไหร่

ผมไปซื้อมา 120 ห่วยแตก ภาพมันมัวๆ ตัวหนังสือสีดำเหมือนหมึกเลอะอ่ะ

เปง1000+

Comment

หา...

ไม่ไหวอ่ะ ของเดิมผมไม่รู้ราคานะ แต่ดีมากๆ ชัดแจ๋ว ตัวหนังสือคมมากๆ

แต่สายมันขาดใน(มั้ง) ภาพเป็นสีแดง ม่วง เหลือง เขียว ผมต้องขยับไปมาแล้วเอาอะไรทับไว้มันถึงจะสีปกติ

ถ้าเอาไปซ่อมจะได้มั้ย แล้วมันจะดี(คมชัด) เหมือนเดิมมั้ย

Comment

กระทู้ตก ขออนุญาตดัน ซัก1ครั้ง

Comment

Working...
        X