Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแก้ตัวก้าบ-รบกวนด้วยครับงบ2หมื่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแก้ตัวก้าบ-รบกวนด้วยครับงบ2หมื่นครับ

-เน้นเกมครับ เล่นพวกกราฟฟิกสูงๆได้ไม่กระตุกอ่ะคับ
    -งบ ไม่เกิน2หมื่นงับตอนนี้ มีอยู่หมื่นห้าเด๋วเกบเงินอยู่ สู้ๆ อดใจรออีกนิดส์
    -ราคานี้ไม่รวมจอครับ
    -อยากได้ cpu-c2d งับเพราะทนดีงิๆ
    ปล.เครื่องเก่าผมยัง pt4-1.80อยู่เลย cpu ชินเทคกะมัง น่าจะซื้อได้ประมาณ10แล้วคิดว่าควรลาจากมีใคอยากซื้อต่อผมมะงับ T-T รุสึกแรม จะddr 256+128=384 แต่ทีเด็ดคือ กาดร์จอ fx5200กร้ากๆ เล่นมา10ปีมะเคย ซ่อมเลย

สุดท้ายจิงๆ ผมโพสถูกและน้า ไม่ว่ากันน้ามือใหม่งิๆ ติดตลกนิดหน่อยเฮฮา ปาจิงโกะ งับ

เดี่ยวได้ครบ 20000 แล้ว มาถามอีกทีนะครับ

อุปกรณืจะต่างไปจากตอนนี้ครับ เพราะของใหม่มา ของแรง ราคาล่วง เลือกได้มากขึ้นครับ

Comment

โอ้ว ตอบเร็วทันใจวัยทอง เอ้ยวัยรุ่น แฮะๆ รับทราบครับผม
      ปล.โทดครับทั่น เว็บนี้มี กระทู้หรือบอดร์ ปักหมุด ให้ดูข้อมูล เกี่ยวกับ ฮาดแวร์มั้ยอ่ะคับ
      เช่น บอกเป็นหัวข้อ ตั้งแต่ cpu vga ram mainbroad ลายละเอียดทั้งหมดเลยอ่ะคับ วิธีการใส่เมนบอรด์ลงเคส การลงสาย การดูอาการคอมเบื้องต้นไรอย่างงี้อ่ะคับ หรือ ocคืออะไรอย่างงี้อ่ะคับ คือผมหามะเจอเลยอ่าคับ ผมสนใจด้านคอมจริงๆพอศึกษาดูก็ หนุกหนานดีแต่หัวไปมะถึงอ่ะ แถมดันเรียนไปทางนิเทศ ซะงั้น กำแพร่มซะเยอะติดลมไปหน่อยโทดทีก้าบบบ ถ้าไม่มีไม่เปนไรครับขอเปนลิงค์เว็บอื่นก็ได้ก้าบ ขอเปนภาษาไทยด้วยนะก้าบ

Comment

http://www.overclockzone.com/list.ph...07&listyr=2007

Comment

โอ้วว..สุดยอดพระเจ้าช่วยกล้วยปิ้งงงง นิแหละที่หามานานT-T
          *ขอบคุณมากก้าบ*

Comment

ไอ้ทีแรกก็กะว่าจะมามาจัดให้บ้าง แต่พอเจอภาษาที่ท่านใช้แล้วเนี้ย บอกตามตรงครับ...เซ็ง
            พิมพ์ให้มันเป็นภาษาหน่อยเถอะท่าน หรืออย่างน้อยๆก็ช่วยเรียบเรียงประโยคให้มันเข้าใจง่ายๆครับ
            พอดีเรียนมาน้อยอ่านภาษาระดับท่านๆไม่ค่อยออก

อ้อ
            เน้นเกมครับ เล่นพวกกราฟฟิกสูงๆได้ไม่กระตุกอ่ะคับ
            -งบ ไม่เกิน2หมื่นงับตอนนี้
            ถ้าให้ได้ตามนี้ลำบากนหน่อยครับ สำหรับกราฟฟิคสูงๆ ไม่มีกระตุก อย่างที่ต้องการ

Comment

ขอโทษครับ แฮะๆ ติดเกมกับmsnมากไปหน่อยเลยเพี้ยนไปหมดเลย แต่เวลาเรียนหนังสือผมเขียนถูกต้องนะ-*-จะพยามพิมให้ถูกต้องครับ

*ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by ronboujin View Post
                โอ้ว ตอบเร็วทันใจวัยทอง เอ้ยวัยรุ่น แฮะๆ รับทราบครับผม
                ปล.โทดครับทั่น เว็บนี้มี กระทู้หรือบอดร์ ปักหมุด ให้ดูข้อมูล เกี่ยวกับ ฮาดแวร์มั้ยอ่ะคับ
                เช่น บอกเป็นหัวข้อ ตั้งแต่ cpu vga ram mainbroad ลายละเอียดทั้งหมดเลยอ่ะคับ วิธีการใส่เมนบอรด์ลงเคส การลงสาย การดูอาการคอมเบื้องต้นไรอย่างงี้อ่ะคับ หรือ ocคืออะไรอย่างงี้อ่ะคับ คือผมหามะเจอเลยอ่าคับ ผมสนใจด้านคอมจริงๆพอศึกษาดูก็ หนุกหนานดีแต่หัวไปมะถึงอ่ะ แถมดันเรียนไปทางนิเทศ ซะงั้น กำแพร่มซะเยอะติดลมไปหน่อยโทดทีก้าบบบ ถ้าไม่มีไม่เปนไรครับขอเปนลิงค์เว็บอื่นก็ได้ก้าบ ขอเปนภาษาไทยด้วยนะก้าบ
                Link มันก็อยู่หน้าแรกอยู่แล้วนี่ครับ ทีมงานจัดหมวดให้เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

คือผมเจอเว็บนี้จากการหาจากกูเกิ้ลอ่ะครับโพล่มาเลยเจอแบบในบอร์ดเลยผมก็นึกว่าเว็บนี้เป็นแบบบอร์ดอย่างเดียวอ่ะครับ โง่จริงๆเลยเรา T-T

Comment

Working...
                  X