Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600Pro ตัวนี้ ok มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600Pro ตัวนี้ ok มั้ยครับ

ตัวนี้ ok มั้ยครับกับ HD2600 เห็นว่าถูกดี

http://www.powercolor.com/Global/pro...?ProductID=852

DDR2 เองหรอ...

Comment

จะซื้อมาใช้งานด้านไหนครับ

Comment

http://www.powercolor.com/Global/pro...?ProductID=849
        ตัวนี้ดีกว่าเป็นกองเลยครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          จะซื้อมาใช้งานด้านไหนครับ
          ร้านเกมส์ครับ ตัวนี้ราคาไม่ถึง 4000 ก็เลยสนใจอะครับ

Comment

Originally posted by idos View Post
            ร้านเกมส์ครับ ตัวนี้ราคาไม่ถึง 4000 ก็เลยสนใจอะครับ
            ใช้ nVidia ดีกว่า ถ้าเป็นร้านเกมส์ 7600GS เหมาะสุดครับ เพราะ เมื่อวานเพิ่งมีเจ้าของร้านเกมส์มาปรึกษาผม เรื่อง ปัญหาการ์ดจอ ATi เองครับ

Comment

ปัญหายังไงหรอครับ ผมกะเผื่อ dx10 และเกมส์ในอนาคตด้วยอะครับ ตอนนี้ ของเก่า เริ่มจะไม่ไหวแล้ว
              ผมกำลังสับสนไม่รู้จะซื้ออะไรดี งบอยู่ที่ประมาณ 3500-3700 เต็มที่ไม่เกิน 4000 อยาไม่อยากให้เกินงบ

PowerColor HD2600Pro ผมได้ราคาไม่ถึง 3500
              Winfast 8500GT ไม่ทราบราคา (แต่ซื้อมา 4000 ไม่รู้ซื้อเยอะจะได้ลดป่าว)
              inno 8600GT ที่ review บนหน้าเว็บ ไม่ทราบราคาเหมือนกัน
              Last edited by idos; 21 Jul 2007, 01:16:48.

Comment

เกมส์ออนไลน์กระตุกครับ + จอไม่มีสัญญาณเข้าครับ ไม่ีได้เป็นเครื่องเดียวครับ

Comment

HD2600 XT 4000 นิดๆๆ คุ้มนะท่าน DX10

Comment

Originally posted by coppy2327 View Post
                    HD2600 XT 4000 นิดๆๆ คุ้มนะท่าน DX10
                    ต้องเอาไปคูณ 35 อีกนะครับ นั่นคือราคาที่ผมจะซื้อ

Comment

การ์ดระดับนี้ พี่คงจะเอาไปเล่นเกมส์ที่เป็นDX10คงไม่ค่อยไหวหรอกครับพี่ เห็นพี่หลายคนทดสอบออกมาเเล้วเห็นๆเลยครับ

Comment

Working...
                      X