Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความรู้ไม่มี ช่วยตอบที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความรู้ไม่มี ช่วยตอบที่คับ

สมมุติ p D820 กับ AMD3200+ ราคาเท่ากัน ใช้ตัวไหนดีกว่ากานคับ

ยังไงไม่รู้ครับ แต่ชอบ AMD

Comment

AMD3200+

Comment

p D820 น่ะ ถ้าใช้ทำงานด้วยนะครับ

ถ้าเล่นแต่เกมส์ก็ AMD3200+

Comment

ถ้าใช้งานพวกตัดต่อไฟล์ หรือพวกที่ต้องใช้ CPU เร็วๆ ก็เล่น 820 เถอะครับ ได้ 2 หัวพร้อมกับความเร็วเลย
          ส่วนถ้าต้องการเหลือเงินไปเพิ่มส่วนอื่นก็เลือก 3200+ ไปครับ

Comment

intel pentium d ยังสู้ amd athlon64 ไม่ได้เรื่องเกมส์

Comment

Working...
            X