Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา keyboard ตัวนี้ได้ที่ไหนครับ ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา keyboard ตัวนี้ได้ที่ไหนครับ ...

ที่เป็นแบบมีแป้นภาษาไทยด้วยอะมีป่าว เห็นตามพวก ธนาคาร ตาม shop AIS ไรเนี่ยเค้าใช้กัน สวยดี อยากได้มั่งครับ บอกหน่อยที่ไหนมีขาย ราคาเท่าไร ขอบคุณมากคร๊าบบบ

เคยเห้นของ hp มีอยู่รุ่นนึง มีปุ่มวอลลุ่มแบบหมุน อยู่บน keyboard เลย สวยดี

Comment

จาเอาแบบมีไฟ ที่คีบอร์ดอ่าาาาาาาาาา

Comment

ที่มหาลัยผมก็ไช้อะ ตัวนี้เรย

Comment

ตกลงมีใครรู้มั๊นครับว่ามันมีขายที่ไหนมั่งอะครับ

Comment

ซื้อเครื่องDellเลยครับ ถ้าไม่เอาเครื่องให้ผมก็ได้ครับ ผมเอาครับชอบของฟรี อิอิอิ(ล้อนเล่นครับ)
            ผมเคยเห็นครับ ตามร้านขายของเก่าที่พันทิปครับแต่ราคาไม่รู้น่าจะแพงแน่(เกิน500สำหรับผมก็แพงแล้วสำหรับของเก่า) ต้องลองเดินดูครับ

Comment

Originally posted by kwang777 View Post
              ซื้อเครื่องDellเลยครับ ถ้าไม่เอาเครื่องให้ผมก็ได้ครับ ผมเอาครับชอบของฟรี อิอิอิ(ล้อนเล่นครับ)
              ผมเคยเห็นครับ ตามร้านขายของเก่าที่พันทิปครับแต่ราคาไม่รู้น่าจะแพงแน่(เกิน500สำหรับผมก็แพงแล้วสำหรับของเก่า) ต้องลองเดินดูครับ
              หาร2ได้ไหม รักจังคนฉลาด

Comment

Working...
              X