Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2900xt Sapphire 15,500 & His 14,000 เลือกอันไหนดี เงื่อนไขด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2900xt Sapphire 15,500 & His 14,000 เลือกอันไหนดี เงื่อนไขด้านใน

สนใจ HD2900xt อยู่ครับ ระหว่าง 2 ตัวนี้

- Sapphire มีขายที่พันทิพย์ 15,500 กับ
    - HIS ที่เพื่อน ๆ นำมาขายในนี้ ที่ราคา 14,000

เพื่อน ๆ มีความเห็นอย่างไรบ้างครับ วิจารณ์แบบ ไม่ต้องเกรงใจใครเลยนะครับ

เป็นผมเอา HIS แบบไม่ต้องคิดเลย ครับ
    ถูกกว่าตั้ง 1500฿ แนะ หิหิหิ (4 ลังเลย )
    ความแรงคงต่างกันไม่มากมั้ง อะ

Comment

ความแรงเท่ากันแหละครับ เพราะมานตัวเดียวกันเปะๆ แค่สติกเกอร์ต่างกัน

Comment

ไม่คิดมากเรื่องประกันก็ HIS โลดดด...ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          ไม่คิดมากเรื่องประกันก็ HIS โลดดด...ครับ
          คิดมาก ก็เรื่องประกัน และเผื่อโอกาส ปล่อยต่อนี่แหละ อิอิ

Comment

HIS คับ

Comment

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
              คิดมาก ก็เรื่องประกัน และเผื่อโอกาส ปล่อยต่อนี่แหละ อิอิ
              งั้นคงต้อง Sapphire ครับ Ref card เหมือนกัน ต่างกันแต่ ประกัน Bundle

แต่มีคนมาบ่นกับผม เรื่องหัวไฟ 8 pins เยอะเหมือนกันครับ

Comment

Sapphire nomber 1 of ATI

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                  Sapphire nomber 1 of ATI
                  ขอแซวหน่อยครับ nomber

Comment

หัวไฟ 8 pin ที่เสียบกับ power asus มีมะคับท่านหัวเกียร์ ><!

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      ขอแซวหน่อยครับ nomber

Comment

ใครได้ใช้ตัวนี้ แถมโหลดบิทอีก เหอๆๆๆ ค่าไฟกระฉูดครับท่าน
                        แต่ไม่ว่ากัน ผมเชียร์ Sapphire
                        Last edited by coppy2327; 21 Jul 2007, 00:30:13.

Comment

ประกันๆ ปล่อยต่อ -*- แล้วถ้าซื้อ HIS เนี่ยพี่ๆว่ามีคนจาซื้อต่อบ้างไหมครับ สมมุติเอานะ

Comment

เน้นประกันหน่อย sapphire ครับ

Comment

Working...
                            X