Announcement

Collapse
No announcement yet.

>------- ♥♥♥ DELL Club : รวมพล คนใช้จอ DELL ♥♥♥ -------<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Centurion5 View Post
    เพิ่งไปเห็นของจริงมา สวยมากเลยครับ ว่าแต่จอมันตอบสนอง 7ms นี่ เอามาเล่นเกมส์จะมีโกสต์มั้ยครับ?
    u2312 8ms ก็ยังเอามาเล่นเกมกันเยอะเลยครับ

7ms ชิวๆครับ

Comment

• เคยใช้คับ

Comment

• Originally posted by tont_kub View Post
        จะทำโปรโมชั่น U2913 ประกัน 3 ปี มีใครสนใจไหมครับ?

เปิด pre order มัดจำ 1,000 ที่เหลือจ่ายวันรับของ

ราคา 13,xxx มีใครสนใจไหมครับ?

ครบ 10 จอ order เลย

ได้ของมาแค่นี้ครับ
        u2913wm ใช่ไหมครับ ถ้าใช่เอา (แต่จะครบยอดช้าแค่ไหนเนี่ย)

Comment

• ถ้าเอามาทำงาน 23 เหมาะกว่า 29 นิ้ว ใช่ไหมครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ พรุ่งนี้จะได้โอนเงินให้เลย ลังเลมานานล่ะ

Comment

• Originally posted by WallSky View Post
            u2913wm ใช่ไหมครับ ถ้าใช่เอา (แต่จะครบยอดช้าแค่ไหนเนี่ย)
            ไม่น่าจะช้าครับ พอดีผมยังไม่คอนเฟิมเค้า ว่าจะเอาไม่เอา แต่กะว่าคงรอดูแค่ศุกร์หน้า

ถ้ามีคนสนใจซัก 5 จอก็คงสั่งแล้วครับ ถ้าไม่ถึงก็คงไม่เอา ขี้เกียจแบกสต้อกครับ

เห็นว่าถูกกว่าปกติเยอะเลยเอามาลองถามดูเผื่อมีคนสนใจครับ

คร่าวๆ จะเปิดรับ pre order ถึง 16/8/2013 ถ้ามีคนสนใจซัก5คนก็สั่งเลย

ของน่าจะให้มารับกันได้ตั้งแต่ 23/8/2013 ครับ

Originally posted by harzard View Post
            ถ้าเอามาทำงาน 23 เหมาะกว่า 29 นิ้ว ใช่ไหมครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ พรุ่งนี้จะได้โอนเงินให้เลย ลังเลมานานล่ะ

Comment

• คือยังไงครับ

Comment

• แบบนี้คือแสงรั่วปะคับ ปรับ brightness แค่ 40 contrast 70

แบบนี้คือแสงรั่วปะคับ ใช้ s2440l อยู่คับ ผมเทียบดูกับจอเก่า samsung syncmaster 2233 ถ้าเป็นสีดำมันจะดำสนิทมาก ดำเกือบเท่าขอบกรอบจอเลย
                แต่พอมาใช้ s2440l มันสีแปลก ๆ ขาวโพลน ๆ ผมเสียบ hdmi เอานะคับ ปรับ brightness 40 เอง contrast 70 มันเป็นแสงขาว ๆ ตรงขอบจอ ด่้านบน กับข้างขวา
                จะเยอะมาก รบกวนสอบถามด้วยครับ พอดีเพิ่งซื้อยังไม่เกิน 7 วันจะได้รีบเคลมอะคับ

photo (1).jpg
                Attached Files
                Last edited by Endez; 11 Aug 2013, 04:20:36.

Comment

• รบกวน ท่านๆในนี้หน่อยนะครับ ผมอยากทราบว่าในคลิปนี้ที่เขาใช้แข่งกันกัน มันประมาณกี่นิ้วอ่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Mqo8hzwM9a8

พอดีผมลังเลระหว่าง 23" กับ 27" อย่างรุนแรง

Comment

• 29 นิ้ว ultra wide

Comment

• ไม่มีใครตอบเลย T_T

Comment

• Originally posted by tont_kub View Post
                        ไม่น่าจะช้าครับ พอดีผมยังไม่คอนเฟิมเค้า ว่าจะเอาไม่เอา แต่กะว่าคงรอดูแค่ศุกร์หน้า

ถ้ามีคนสนใจซัก 5 จอก็คงสั่งแล้วครับ ถ้าไม่ถึงก็คงไม่เอา ขี้เกียจแบกสต้อกครับ

เห็นว่าถูกกว่าปกติเยอะเลยเอามาลองถามดูเผื่อมีคนสนใจครับ

คร่าวๆ จะเปิดรับ pre order ถึง 16/8/2013 ถ้ามีคนสนใจซัก5คนก็สั่งเลย

ของน่าจะให้มารับกันได้ตั้งแต่ 23/8/2013 ครับ
                        ส่งถึงบ้านด้วยมั้ยคับ? หรือว่าต้องไปรับเองคับ?

Comment

• Originally posted by Endez View Post
                          แบบนี้คือแสงรั่วปะคับ ใช้ s2440l อยู่คับ ผมเทียบดูกับจอเก่า samsung syncmaster 2233 ถ้าเป็นสีดำมันจะดำสนิทมาก ดำเกือบเท่าขอบกรอบจอเลย
                          แต่พอมาใช้ s2440l มันสีแปลก ๆ ขาวโพลน ๆ ผมเสียบ hdmi เอานะคับ ปรับ brightness 40 เอง contrast 70 มันเป็นแสงขาว ๆ ตรงขอบจอ ด่้านบน กับข้างขวา
                          จะเยอะมาก รบกวนสอบถามด้วยครับ พอดีเพิ่งซื้อยังไม่เกิน 7 วันจะได้รีบเคลมอะคับ

[ATTACH=CONFIG]2412425[/ATTACH]
                          ใช่ครับ แสงรั่วครับ

แบบในรูปผมว่าน้อยแล้ว เปิดใช้งานปกติน่าจะแทบไม่เห็น

แสงรั่วเป็นปกติของ LED ครับ

Originally posted by RiiKun View Post
                          ส่งถึงบ้านด้วยมั้ยคับ? หรือว่าต้องไปรับเองคับ?
                          น่าจะต้องรับกันเองครับ เสรีไทย44 หรือเซนทรัลเวิล

แต่กะว่าคงไม่เอามาละครับ เงียบกว่าที่คิด

Comment

• อ่าาา ขอบคุณครับคุณต้น

Comment

ใช่ครับ แสงรั่วครับ

แบบในรูปผมว่าน้อยแล้ว เปิดใช้งานปกติน่าจะแทบไม่เห็น

แสงรั่วเป็นปกติของ LED ครับ

น่าจะต้องรับกันเองครับ เสรีไทย44 หรือเซนทรัลเวิล

แต่กะว่าคงไม่เอามาละครับ เงียบกว่าที่คิด
                              เงิบบ แล้วแบบรอบปกติมีขายไหมครับ หรือไม่ได้ขายตัวนี้เลย

Comment

• อยากทราบเช่นเดียวกับคุณ wallsky ด้วยคนครับ

Comment

Working...
                                X