Announcement

Collapse
No announcement yet.

>------- ♥♥♥ DELL Club : รวมพล คนใช้จอ DELL ♥♥♥ -------<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by fordoff View Post
    สวยจังเลย ^^ ซาวด์บาร์ กี่บาทครับ เด๋วซื้อมาใส่บ้าง มีปัญหาจอรั่วมั้ย ??
    SoundBarซื้อมา500บาทจากท่านนี้http://www.overclockzone.com/forums/...-ถูกๆ จอมีแสงรั่วนิดหน่อยทางมุมขวาล่าง แต่ไม่ซีเรียสครับ รอดูอยู่เค้าว่ามันจะหายเองได้

Comment

• Originally posted by autping View Post
      SoundBarซื้อมา500บาทจากท่านนี้http://www.overclockzone.com/forums/...-ถูกๆ จอมีแสงรั่วนิดหน่อยทางมุมขวาล่าง แต่ไม่ซีเรียสครับ รอดูอยู่เค้าว่ามันจะหายเองได้
      ขอบคุณครับเด๋วไปหาซาวบาร์มาใช้บ้าง อิอิ สวยดี เด๋วของผมเข้า วันพฤหัส อ่อ ใช้ไปแสงรั่วจะหายเอง สงใสได้มา ต้องเบิร์นจอทิ้งไว้แระ ^^ ขอบคุณอีกรอบครับ

Comment

• U2312HM ตรง โลโก้กลางจอ DELL ตัว E มีแสงด้วยเหรอครับ *.*

Comment

• Originally posted by fordoff View Post
          U2312HM ตรง โลโก้กลางจอ DELL ตัว E มีแสงด้วยเหรอครับ *.*
          ไม่มีครับ ติดสติ๊กเกอร์ไว้ คงสะท้อนกับแสงแฟลชครับ

Comment

• Originally posted by autping View Post
            ไม่มีครับ ติดสติ๊กเกอร์ไว้ คงสะท้อนกับแสงแฟลชครับ
            อ่อ ครับ สวยดี อิอิ ใช้เป็นไงบ้างครับจอ สีสวยสดสะใจเลย สิ ^^

Comment

• สุดยอดแล้วครับ ยินดีด้วยครับที่เปลี่ยนมาใช้จอDELL แต่ระวังอย่าทำน้ำหกใส่อีกนะครับ

Comment

นี่เลยครับ ลองโทรคุยครับ คนขายใจดี บริการเยี่ยมครับhttp://www.overclockzone.com/forums/...าชีพ
                ขอบคุณมากเลยครับ
                ปลื้มแทบลอยไม่ติดเก้าอี้เลยนะครับเนี่ย ,,^-^,,

Originally posted by autping View Post
                ตัวนี้ใช้ดีเหมือนกันครับ ผมเองก็ใช้อยู่ คุณภาพ ไม่ได้เลิศขั้นเทพ แต่นับว่าสมราคาครับ
                ที่สำคัญ โต๊ะจะโล่งขึ้นมากเลย

Comment

• จัด IPS มา ได้มิติกว่า TN ถูกใจมากเลยครับคุณปุ้ย
                  ดูหนัง เล่นเกมส์ เน็ต ครบ Response Time ไม่มีผลอะไรเลยครับ ( เดิมใช้ samsung 2ms )

Comment

สวยจังเลย ^^ ซาวด์บาร์ กี่บาทครับ เด๋วซื้อมาใส่บ้าง มีปัญหาจอรั่วมั้ย ??
                    ติดต่อมาได้เลยครับ
                    ในเวปนั้นไม่มีอแดปเตอร์แถม
                    ของผมมีอแดปเตอร์จากเดลให้ด้วยครับ
                    ปกติของใหม่ 850

อันนี้ปล่อยให้ 600 ครับ ^_^
                    ผมใช้เอง เสียงเข้าที่แล้ว ใสๆครับ

ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้อีกรุ่นครับ ได้มิติเสียงมากขึ้น แต่ราคาก็ไปไกลเลย 1800

สนใจสินค้าอื่นๆดูใน
                    www.dell2u.com
                    www.tontkub.com
                    ได้เลยครับ

Comment

• Originally posted by tont_kub View Post
                      ติดต่อมาได้เลยครับ
                      ในเวปนั้นไม่มีอแดปเตอร์แถม
                      ของผมมีอแดปเตอร์จากเดลให้ด้วยครับ
                      ปกติของใหม่ 850

อันนี้ปล่อยให้ 600 ครับ ^_^
                      ผมใช้เอง เสียงเข้าที่แล้ว ใสๆครับ

ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้อีกรุ่นครับ ได้มิติเสียงมากขึ้น แต่ราคาก็ไปไกลเลย 1800

สนใจสินค้าอื่นๆดูใน
                      www.dell2u.com
                      www.tontkub.com
                      ได้เลยครับ
                      เด๋วไงได้จอก่อนนะครับคุณต้น มาวันพรุ้งนี้แหละเย็นๆ

Comment

สุดยอดแล้วครับ ยินดีด้วยครับที่เปลี่ยนมาใช้จอDELL แต่ระวังอย่าทำน้ำหกใส่อีกนะครับ
                        คงไม่แล้วละครับ เข็ด 555 พูดแล้วเสียวๆ ต้องระวังๆ

Comment

U2312HM [ATTACH=CONFIG]1506956[/ATTACH]
                          เสียงจากลำโพงเป็นไงบ้างครับ

Comment

• วันนี้ผมเคลมจอมาครับ จาก 2408WFP ได้เป็น U2410 อยากถามว่าปกติรึเปล่าครับ

ถ้าได้รุ่นใหม่ก็คงดี เพราะผมพึ่งตีกลับเพราะมี stuck pixel ><

Comment

• Originally posted by Lightwave View Post
                              วันนี้ผมเคลมจอมาครับ จาก 2408WFP ได้เป็น U2410 อยากถามว่าปกติรึเปล่าครับ

ถ้าได้รุ่นใหม่ก็คงดี เพราะผมพึ่งตีกลับเพราะมี stuck pixel ><
                              ปกติครับ
                              2408 เค้าน่าจะไม่มีของเคลมให้แล้ว
                              เลยเปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่ให้แทนครับ
                              ใช้ประกันยาวๆๆ 5 ปี ดีแบบนี้แหละครับ

Comment

• Originally posted by tont_kub View Post
                                ปกติครับ
                                2408 เค้าน่าจะไม่มีของเคลมให้แล้ว
                                เลยเปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่ให้แทนครับ
                                ใช้ประกันยาวๆๆ 5 ปี ดีแบบนี้แหละครับ

---------------

ตอนนี้ stuck pixel หายไปละ กำ...

เลยยกเลิกเคสใหม่ไปละ (เครดิตเสียแน่เลยตู)

Comment

Working...
                                X