Announcement

Collapse
No announcement yet.

>------- ♥♥♥ DELL Club : รวมพล คนใช้จอ DELL ♥♥♥ -------<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคับ

อาการจอกระพริบเนี่ย แก้เองได้มั้ย หรือต้องส่งเคลมครับ

อาการเหมือนจอเต้นเป็นความถี่ ดูแล้วปวดตามาก

Comment

• Originally posted by hyperpro View Post
      รบกวนหน่อยคับ

อาการจอกระพริบเนี่ย แก้เองได้มั้ย หรือต้องส่งเคลมครับ

อาการเหมือนจอเต้นเป็นความถี่ ดูแล้วปวดตามาก
      ผมว่าลองเคลมอีกตัวมาเทียบกันดูดีกว่าอ่ะครับ ว่าเป็นเหมือนกันไหม

Comment

• ขอราคา u2913wm u2713h u2713hm s2740L ทั้ง 4ตัวด้วยครับ

Comment

• โอเค วันนี้ไปโดนมาแล้ว U2412M จอหนักมาก ราคาก็หนักกระเป๋า (สำหรับผม)

หมดไปเกือบหมื่น แต่ภาพกับมุมมองดีกว่าจอ LG E1940T ตัวเดิมมาก

ชั่วแต่จอตัวนี้ต่อ HDMI ไม่ได้ แต่ไม่เป็นไร

ส่วนตัว 27 นิ้ว 29 นิ้ว ไม่มีปัญญาจะซื้อมาครับ

จอนี่เป็นอะไรที่ซื้อครั้งหนึ่งแล้วใช้ยาวครับ ไม่ใช่ของฟุ่มเฟือยเหมือนอุปกรณ์คอมประเภทซีพียู บอร์ด การ์ดจอ

Comment

• เปลี่ยนจอ ทุกเดือน

Comment

• u2913wm การ์ดจอ gtx 660 จะเล่นเกมไหวไหมครับ
              Last edited by Angra; 25 Apr 2013, 17:19:23.

Comment

• Originally posted by Angra View Post
                u2913wm การ์ดจอ gtx 660 จะเอาอยู่ไหมครับ
                ปรับสุดไม่น่าจะไหวนะครับ

Comment

• จอใหญ่ๆ แรมการ์ดเยอะมักได้เปรียบครับ

Comment

• อยากทราบราคาจอรุ่น U2413 ด้วยครับ

Comment

• ขอราคา 2413 ด้วยคนครับ 5ปี

Comment

• สอบถามคนใช้จอ U2312hm หน่อยครับ
                        คือเวลาผมเล่นไฟล์วีดีโอแบบ fullHD เลยน่ะครับ
                        เวลาเกิดการเปลี่ยนภาพเร็วๆหรือแพนกล้องอะไรพวกนี้ ภาพจะกระมีเส้นกระพริบเล็กๆเหมือนมันเปลี่ยนภาพไม่ทัน
                        เวลาลองกดให้มันขยับทีละเฟรมจะไม่เห็นแบบนี้นะครับ

เลยอยากรู้ว่าคนที่ใช้จอรุ่นนี้เป็นกันไหม
                        หรือว่าเป็นที่ตัว software ที่เราพอจะตั้งค่าแก้ได้

ใช้ window 7 64bit ครับ

ปล.สเปคคอมผมน่าจะเล่นไฟล์ hd ได้สบายไม่มีปัญหา i7 ram16GB VGA quadro 600

Comment

• Originally posted by wizardsoul View Post
                          ตอนนี้ยังมีร้านไหนที่ขาย U2312HM ที่เป็นตัว Rev.A05 ,A06 อยู่บ้างไหมครับ ไปเดินหามาเจอแต่ A00 ที่ผมลองดูแล้วจอมันจะออกอมเหลือง
                          เพิ่งสั่งกับคุณต้น ไปเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะได้ Rev. ไหนมา

Comment

• Originally posted by banku View Post
                            สอบถามคนใช้จอ U2312hm หน่อยครับ
                            คือเวลาผมเล่นไฟล์วีดีโอแบบ fullHD เลยน่ะครับ
                            เวลาเกิดการเปลี่ยนภาพเร็วๆหรือแพนกล้องอะไรพวกนี้ ภาพจะกระมีเส้นกระพริบเล็กๆเหมือนมันเปลี่ยนภาพไม่ทัน
                            เวลาลองกดให้มันขยับทีละเฟรมจะไม่เห็นแบบนี้นะครับ

เลยอยากรู้ว่าคนที่ใช้จอรุ่นนี้เป็นกันไหม
                            หรือว่าเป็นที่ตัว software ที่เราพอจะตั้งค่าแก้ได้

ใช้ window 7 64bit ครับ

ปล.สเปคคอมผมน่าจะเล่นไฟล์ hd ได้สบายไม่มีปัญหา i7 ram16GB VGA quadro 600
                            ไม่ทราบครับ ไม่เคยเป็น เพราะวิดีโอทุกอย่างที่มีอยู่ผมไม่มี FullHD ครับ

Comment

• Originally posted by nattawut_t View Post
                              ขอราคา 2413 ด้วยคนครับ 5ปี
                              ถามคุณต้นไป ก็แล้วกันครับ

แต่ตามร้าน ยังไม่เห็นมีร้านไหนเอาเข้ามาขาย

Comment

• Originally posted by KarnRedsun View Post
                                ถามคุณต้นไป ก็แล้วกันครับ

แต่ตามร้าน ยังไม่เห็นมีร้านไหนเอาเข้ามาขาย
                                ขอบคุณครับ
                                u2713h
                                u2413
                                u2312hm
                                3รุ่นนี้จ่ายสดรับของได้ครับ

Comment

Working...
                                X