Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงให้หน่อยครับ กับ M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าไม่ใช้การ์ดจอ ออนบอร์ด ผมว่า แรม จิ๊กเดียว ก็น่าจะพอแล้วนา

Comment

ใช่ครับ จะเอา2Gไปทำอะรัย ร้านเกมส์แรม 1G นี่ก้อเหลือรับประทาน
      Last edited by PODz; 21 Jul 2007, 16:58:40.

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับ คำแนะนำดี ๆ ผมตกลง เอา Spec นี้แหละ

ปล.Rep คุณ PODz น้อง ปอย สวยจังครับ ไม่น่าเชื่อ เธอจะไม่ใช้ หญิง 100%
        ผมรักเธอจัง

Comment

เพิ่มเงินไม่กี่ร้อยได้ hdd 160g ความจุเพิ่มอีกเท่าตัวเลยน๊า

Comment

ครับ ผมดูราคาผิดเอง หุ หุ

ถามหน่อยครับ แล้วบอร์ดที่ มี VGA on เอามาใส่ VGA แยก จะแรงไม่เท่า
            บอร์ดที่ VGA แยก ใช่หรือเปล่าครับ

Comment

ปิดVGA on broadยังไงอ่าคับถ้าผมไปซื้อASROCK ALIVENF6-VSTA

Comment

Working...
              X