Announcement

Collapse
No announcement yet.

e2140 ราคาลงมาที่ 25xx-26xx แล้วอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e2140 ราคาลงมาที่ 25xx-26xx แล้วอ่ะ

แบบนี้ x2 3600+ ลำบากแน่ ต่างกันแค่ 300
    ทำไม e2140 ลงไวจัง จะมีตัวใหม่เข้ามากอีกหรอครับ

ผมสาวก AMD ผมมองว่าถ้า AMD ไม่ออกตัวใหม่มาตลาด CPU คงตกเป็นของ INTEL หมดแน่ครับ

Comment

ป๊าดดดด....ถูกแท้ ร้านไหนเนี่ย... ดีนะปล่อยไปแล้ว

ข่าวว่า E2180 จะมาไตรมาส4 แล้วตอนนี้ก็มีตัวใหม่ๆใน E4XXX/E6XXXออกมาเพียบเลยแล้วด้วย...

Comment

จะซื้อชุดใหม่พรุ้งนี้หรือรอสิ้นเดือนดีวะเนี้ย.............เอาไงดีครับพี่น้อง

Comment

รอ45nm

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
            จะซื้อชุดใหม่พรุ้งนี้หรือรอสิ้นเดือนดีวะเนี้ย.............เอาไงดีครับพี่น้อง
            ผมว่าพี่รอก่อนดีกว่าครับ เดี๋ยวราคามันลงอีก พี่จะมานั่งเสียดายนะครับ เห็นพี่หลายคนเลยครับ บ่นว่า ไหงราคาของintelมันลดลงเยอะจััง

Comment

ลดลงมาเหลือ 2200 เมื่อไหร่ ก็คงหนีไปเล่น ตัว 2160 และ อิอิ ไม่ก็ ตัวใหญ่ๆ คงลงมาแตะ 3XXX

Comment

สงกะสัย ต้องเปลี่ยนนะ
                แต่ยังภักดี 3000+ ตัวเดิมหุ.ๆ.ๆ.ๆ.

Comment

วันเสาร์ไปซื้อมา 2,470 ประกัน คอม7
                  อิ อิ เดียวก็คงลงอีก
                  ปลงแล้ว กับราคาของอุปกรณ์เทคโนโลยี

Comment

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดด ถูกจังฮิ

Comment

intel รุ่น เริ่มเยอะแล้ว แฮะ
                      เลือกตาม ทุน

Comment

Intel ออกมาดัก AMD ระหว่างที่ AMD รอ Chipset ที่รองรับ Phenom อิอิ

Comment

AMD ตายแหง...อิอิ

Comment

QX6950
                            http://magicboxlive.blogspot.com/200...q4-333ghz.html

4หัว 3.33Ghz Bus 1333 45nm
                            เหอๆ

Comment

ผมว่าถ้าตัวใหม่มาก็แพงกว่าเล่นตัวเก่าที่ราคาถูกดีกว่าไม่ตามกระแสแต่ตามความคุ้มค่า

Comment

Working...
                              X