Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาอีกแว้วว คอมตู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาอีกแว้วว คอมตู

อยู่ดีๆเปิดเครื่องไม่ติด สงสัย PSU ที่แถมมากับเคส ม่องเท่งแล่ว
    x2 3600+ 65 nm
    M2N-E
    7300GT maxx
    HDD 160
    DVD RW
    Corsair 1G/667

ต้องใช้ PSU ประมาณกี่วัตต์ถึงจะเพียงพอ oc นิดหน่อยไม่เกิน 2.3 จาก 1.9
    เลงไว้ SAMA 500 watt <<<---- .ใช้กันมั่งป่าว

ตั้งงบไว้ไม่เกินพัน แนะนำที ขายต่อก้อได้รับซื้อตามงบ ตามประกัน ..
    thxx

350w เต็ม ยังพอเลยครับ

Comment

เพาเวอร์ที่แถมมากับเคสนี่มันแล้วแต่ดวงจริงๆครับ
      ผมมีเพาเวอร์กระป๋องที่แถมมากับเคส ใช้มาสองสามปีแล้วยังไม่แต๊ปสักที
      แล้วก็เคยเอาคอมชุดใหม่สเป็กประมาณๆนี้ ใส่ไปใช้อยู่สองเดือนก็โอเคดีนะ
      x2 3600+ 65 nm
      M2N-E
      7600gs,7900gs
      HDD 320
      DVDRW
      Corsair 667/512*4

ถ้าท่านจะซื้อ ลอง DeLUX "DLP-34A" 500W ดูครับ
      เห็นคนในนี้ใช้กันเยอะ ผมก็ว่าจะลองเหมือนกัน อิอิ

Comment

เหอๆๆ ไปเอามาใหม่แว้วว PSU ม่องจริงๆ ด้วย tsunami ตัวใหม่ 520 วัตต์
        680 บาท Hardware House zeer แหล่มครับ สวยดีไฟก้อนิ่งดี
        แหล่มๆๆๆ แนะนำๆ

Comment

เข้ามาดูคนมีปัญหาด้าน Power Supply เหมือนกันว่าแก้ปัญหายังไง ว่าแต่ว่าผมซื้อ Enermax 460watt เนี่ยเล่นของแพงไปหรือเปล่าอ่าครับเนี่ย

Comment

Working...
          X