Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู spec ให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู spec ให้ทีคับ

Enermax Liberty 620W
    Gskill 2GA/800 2GB(1GBx2)
    GALAXY GeForce 8800GTS 320MB X 2 SLI
    ASUS STRIKER EXTREME
    Q6600
    320 GB. SATA2 RAID 0
    แบบนี้อะงับไม่รู้ว่า enermax 620 w เอาอยู่อะเป่าอะงับขาดเหลืออาไรช่วยเพิ่มเติมให้ทีนะคับ ขอบคุณมากๆคับผม ^ ^

ใส่ HDD เพิ่มได้อีก 4 - 6 ลูก

Comment

อยู่เปล่า น่าจะอยู่นะ อยากรู้เหทือนกัน

Comment

ไม่รู้ครับ

รู้แต่ ผมจะซื้อ GTX ครับ

Comment

แล้วอยากถามว่า mainboard กับ แรมมันเกินไปหรือเปล่างับคือผมไม่ได้เอาไป oc อาไรมากมาหนะคับ

Comment

งุงิคุณ winkorn เกิดวันเดียวกับผมเลยแต่คนละปีกันงับ ^ ^

Comment

เหอๆ เกินแทบทุกอย่าง
              เห็น สเปค นึกว่าจะเอาไป oc

Comment

^ ^ ถ้าจะลด mainboard กับแรมเปลี่ยนเป็นอาไรดีอะงับคือผมมิได้ oc อะงับ

Comment

แล้วไครแก่กว่ากันครับ

Comment

คุณ wikorn แก่ก่าผม 10 ปีงับ ^ ^

Comment

ซวยเลย ไม่น่าถาม

Comment

เอาไว้เกมใช่เปล่า งบครับ

Comment

แล้วถ้าเป็นเสปคนี้
                          Enermax Liberty 620W
                          Gskill 2GA/800 2GB(1GBx2)
                          GALAXY GeForce 8800GTX
                          ASUS STRIKER EXTREME
                          Q6600
                          80 GB. SATA2*3 RAID 0 250 GB. SATA2
                          ลดบอร์ดลงมาเป็นของอาไรดีอะงับแรมด้วยงับ
                          ขอบคุงงับ

Comment

อ่าใช่งับเอาไว้เล่นเกมส์งับ คือผมไม่ได้ซื้อทีเดียวหมดอะงับ ผมซื้อทีละอย่างสองอย่างหนะงับ จนกว่าจะครบทั้งเครื่องหนะงับ ^ ^

Comment

เอาสักชุดใหมครับ งบเท่ากัน เดียวจะจัดให้ดูสักชุดครับ

Comment

Working...
                              X