Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมNoctua มีขายในไทยมั้ยครับ ร้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมNoctua มีขายในไทยมั้ยครับ ร้านไหนครับ

ช่วยบอกหน่อยครับ กี่บาทครับ อยากได้มากครับพัดลมเงียบๆแนวๆแบบนี้
    ผมลองมา3ตัวแล้วมีแต่ดังกว่าเดิมและดังเท่าเดิม(ไอ้ตัว80มม.เนี่ยตัวดี)

น๊อคตู รึป่าว

ถ้าใช่ก้อ ร้าน jedi กับ tkcom ครับ ชั้น 1 พันทิบ

Comment

ใช่ครับ ขอบคุณครับ ทราบราคามั้ยครับ

Comment

สงสัยต้องไปถามที่ร้านแล้วละครับ ว่าพัดลมตัวไหนเงียบ

Comment

ขอบคุณครับ หาอยุ่เหมือนกัน เงียบๆเนี่ย

Comment

JEDI ไม่มีนะครับ ผมไปถามมาแล้ว

Comment

รถเท่จังครับ ไม่รู้Tk จะมีไหมเนี่ย อยากได้เงียบๆ คราวนี้เคสจะโคตรเงียบละ(ถ้าได้)

Comment

noctua ไม่มีขายในไทยนี้ครับ

Comment

ถามแล้วครับTkก้ไม่มี อยากได้อ่ะๆๆๆๆ Y_Y เลยถามร้านไปว่าพัดลม80 มม.ตัวไหนเงียบสุดเขาบอก silentcat
                  โอว นั่นแหละตัวดังสุดๆ ดังว้อๆๆๆ น่าเสียดายที่ของดีจริงๆไม่มีในไทยน้า
                  Last edited by yuki_kaze; 22 Jul 2007, 19:30:25.

Comment

ใช้ฮาตาริ แทนแล้วกัน แรง + เงียบ

พัดลม 18 นิ้ว เย็นทั้ง cpu และ คน

Comment

Working...
                    X