Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าสุดยอด RTS wwII คือ CoH งั้นสุดยอด RTS สงครามยุคใหม่ต้องยกให้เกมส์นี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าสุดยอด RTS wwII คือ CoH งั้นสุดยอด RTS สงครามยุคใหม่ต้องยกให้เกมส์นี้

game world in conflict...แทบจะรอวันวางจำหน่ายไม่ไหว (ประมาณเดือน9) ยิ่งได้ดูมูวี่ฉากตอนเล่นแล้ว โห..เกมอะไรว่ะเนี่ยมันช่างโดนใจเหลือเกิน..รบกันวินาศสันตะโร ชิหายมหาประลัย..วอดวายกันทั้งหน้าจอ..555..ไม่เชื่อก็ดุภาพประกอบ.....สงสัยแล้วเครื่องเรามันจะไหวมะเนี่ย.....อิอิอิ

ปฎิบัติการยึดคืนอเมริกา..

Comment

2 กระทู้เหมือนกัน...ทำไปได้

Comment

วาวน่าสนครับ ว่าแต่กินสเป็คมากมั๊ณยครับ

Comment

เครื่องท่านเล่นไม่ได้เครื่องผมก็เล่นไม่ได้เหมือนกันแหล่ะครับ -*-

Comment

Working...
          X