Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คนไหนใช้ATIอยู่ เอาตัวนี้ไปลองดูนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คนไหนใช้ATIอยู่ เอาตัวนี้ไปลองดูนะครับ

มันเพิ่งออกมาไหม่ไม่นานนี้เองครับ ชื่อว่า
    ATI Catalyst 7.7 WHQL Display Driver for Windows XP/ Vista
    เห็นเขาบอกว่า มันจะทำให้การ์ดATIตระกูล 2900XT,2600,2400เร็วขึ้นครับ ไม่รู้ว่าจริงหรือปล่าวครับ
    พี่คนไหนใช้อยู่ช่วยทดสอบทีนะครับ เพราะก่อนหน้านี้การ์ดรุ่นไหม่ที่atiออกมา มันไม่เเรงเท่าไหร่เลย เห็นพี่บางคนบอกว่าเพราะไดรเวอร์ยังไม่สมบูรณ์ งั้นลองเอาตัวนี้ไปลองดูทีนะครับ

ลองเเล้วช่วยโชว์ผลด้วยนะครับ อยากรู้ครับว่า มันจะเเรงขึ้นไหม

อ้อ ดูที่นี่ครับ
    http://ati.amd.com/support/driver.html

ลองดูนะครับพี่ๆ
    Last edited by Hokly; 22 Jul 2007, 04:55:05.

กี่ กระทู้แล้วละนิ 7.7 เนี่ย

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
      กี่ กระทู้แล้วละนิ 7.7 เนี่ย
      ขอโทษทีนะครับ เเบว่า ผมไม่รู้จริงๆครับ ว่าเคยมีคนโพสเเล้ว

เเต่ผมอยากรู้จริงๆครับว่ามันเเรงขึ้นมากไหมครับ

Comment

2900XT บน lost planet ดีขึ้น 5-7 fps คับ

Comment

ลง 7.7 เล่น Titan Quest กระตุกหน่อยๆ กลับไปใช้ 7.4 ลื่นปรื๊ดเหมือนเดิม

Comment

โถ เวรกรรม นี่เเสดงว่า ถึงมีไดรเวอร์ไหม่ มันก็ไม่ดีขึ้นหรือครับเนี่ย แบบนี้ ผมหันไปเอา8600GTแทน2600XTดีกว่าไหมครับเนี่ย

ขอบคุณพี่ๆด้านบนมากเลยนะครับ ที่บอกผลครับ

Comment

ลื่นขึ้นใน Facry ครับ ส่วนเกมอื่นไม่แตกต่าง

Comment

Working...
              X