Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ครับว่าคอมกินไฟเยอะมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ครับว่าคอมกินไฟเยอะมั้ย

คือว่าผมติดหลอดLEDที่ทำเองไปในคอมอะครับ ประมาณ5หลอด อยากทราบว่ามันกินไฟเยอะมั้ยครับ 1ชั่วโมง กินไฟประมาณเท่าไหร่ เฉพาะ หลอดLEDอะครับ ขอบคุณครับ

เปิด1เดือนคงไม่เกิน10บาทหละมั้ง

Comment

แทบจะไม่กินเลยอ่ะครับ

Comment

ผมมะได้เรียนช่างอ่ะ จะเอาหลอด LED ใส่พัดลมหรืออย่างอื่นเนี่ย ต้องต่องัยอ่ะ แล่วตัวต้านทานต้องต่องัย

Comment

เหอๆ

Comment

บอกได้แค่ว่า กินไฟน้อยอย่างโครตอ่ะ ไม่ต้องไปคำนึงถึงมันเลยเรื่องหลอด LED น่ะ

Comment

หลอด LED มันบ้าไม่ชอบกินไฟ

Comment

Working...
              X