Announcement

Collapse
No announcement yet.

e2140 นี่ เล่นเกมส์ ทั่วไปได้ไหมอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e2140 นี่ เล่นเกมส์ ทั่วไปได้ไหมอ่ะ

e2140 นี่ เล่นเกมส์ ได้ไหมอ่ะ
    แบบว่า พวก online อ่ะ ใส่การ์ดจอ ซัก 1550extram เล่นได้ไหม ครับ
    หรือว่าต้องเล่น e44oo ดีกว่า

หรือ ต้อง oc เท่านั้นถึงจะเล่นเกมส์ ได้อ่ะครับ

Originally posted by maxy View Post
    e2140 นี่ เล่นเกมส์ ได้ไหมอ่ะ
    แบบว่า พวก online อ่ะ ใส่การ์ดจอ ซัก 1550extram เล่นได้ไหม ครับ
    หรือว่าต้องเล่น e44oo ดีกว่า

หรือ ต้อง oc เท่านั้นถึงจะเล่นเกมส์ ได้อ่ะครับ
    E2140 เล่นได้ จ๊ะ แรงงงง เลย อะ
    1550extram ก็ยังเล่น online ได้
    แต่ E4400 แรงกว่าแค่นั้นเอง นะ 555+

Comment

สบายครับ ขนาดการ์ดจอออนบอร์ดบางรุ่นยังเล่นได้เลย ถ้าเป็นพวกเกมส์ออนไลน์

Comment

มันอยู่ที่ net ถ้าไม่มี net ก็เล่นไม่ได้ จิงมะ งิงิ

Comment

แค่นี้ก็ลื่นแล้วครับ อยากให้แรงขึ้นก็คล็อกครับ ถ้าจะเปลี่ยนไปใช้ e4400 แนะนำให้เปลี่ยนการ์ดจอจะเห็นผลกว่าครับ

Comment

E2140 ก็เล่นได้ครับ เอางบไปเพิ่ม VGA ดีก่า

Comment

เกมส์ออนไลน์นี่อะไรหละครับ ถึงจะเล่นไม่ได้

Comment

เซเลร่อน D ยังไหวเลยครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกท่าน ครับ

MB นี่ เอาอะไร คู่ดี asrock ดีไหม
                  (ขอดูท่าทีราคาก่อนดูท่า จะลดสู้กะ X2 )

Comment

Originally posted by maxy View Post
                    ขอบคุณ ทุกท่าน ครับ

MB นี่ เอาอะไร คู่ดี asrock ดีไหม
                    (ขอดูท่าทีราคาก่อนดูท่า จะลดสู้กะ X2 )
                    ถ้าไม่ o/c มากก็เอา asrock ครับ ถูกดี

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ถ้าไม่ o/c มากก็เอา asrock ครับ ถูกดี
                      รุ่นไหนดีครับ รุ่น 4core หรือ coeron1333

Comment

Working...
                      X