Announcement

Collapse
No announcement yet.

Front panel มีปัญหาไรเกี่ยวกับตรงนี้หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Front panel มีปัญหาไรเกี่ยวกับตรงนี้หน่อยครับผม

คือผมต่อทุกอย่างได้หมดแล้วนะครับ แต่ว่าพอต่อreset switch เข้าไปเครื่องมานดับเลยครับทั้งที่ต่อตามคู่มือแล้วนะครับ M/b ผม Intel d815eea มานบอกให้ใส่ตรง 5กับ7อะครับ ข้างๆpower switchอะครับ power switch จะอยู่ที่ 6 กับ 8 แต่ปัญหามานเปนที่reset switchอะครับ

สวิต reset เสียหรือปุ่มค้างป่าวคับ ถ้าไม่เสียบแล้วใช้ได้ก้อย่าเสียบเลยคับ เปนงี้ฝืนไปมีพังแน่ๆ คับพี่น้อง

Comment

Working...
    X