Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Pci-x ที่ได้ 3Dmark03 มากกว่า 8000 มีตัวไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Pci-x ที่ได้ 3Dmark03 มากกว่า 8000 มีตัวไหนบ้าง

คือว่าไม่ได้ตามการ์ดจอมานาน

กำลังจะประกอบคอมใหม่ อยากได้การ์ดจอ pci-x ที่มี 3dmark03 มากกว่า 8000 ขึ้นไป

รบกวนแนะนำรุ่นและราคามาด้วยครับ

เอาแบบการ์ดเดียวครับ ไม่เอา sli ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

7300GT, 7600GS/GT

Comment

3Dmark03 มากกว่า 8000
      สมัยนี้นับว่าอ่อนถมเถน่ะ ถ้าจะซื้อก็น่าจะ มองๆดู ซัก 3Dmark03 มากกว่า 10000 น่ะ

Comment

http://www23.tomshardware.com/graphi...=547&chart=228

Comment

6600GT
          X1600XT
          6800GS

Comment

อู้ยย เพียบครับ . .

Comment

เอา 3dmark06 ให้มากกว่า 5 พัน ดีกว่า มั้งคับ คิกๆ

Comment

ผมว่าอย่าดูคะแนนเลยครับดูการใช้งานของคุณดีกว่าครับจะเข้าท่าครับ แล้วก็งบด้วย

Comment

รวมๆแล้ว การ์ดจอราคา 5 พันบาทขึ้นไป เกิน 8000 แต้มครับ

Comment

Originally posted by คน View Post
                    3Dmark03 มากกว่า 8000
                    สมัยนี้นับว่าอ่อนถมเถน่ะ ถ้าจะซื้อก็น่าจะ มองๆดู ซัก 3Dmark03 มากกว่า 10000 น่ะ
                    คือว่า ผมต้องการแบบประหยัดงบ แล้วก็สมเหตุสมผลน่ะครับ

ที่ว่าต้องการแค่ 8000 เพราะว่า

1. 6600TD @500/700 AGP ก็ได้ 7000 กว่าแล้ว ราคาแค่ 3000 น่าจะได้

2. 6800LE ตัวเก่าของผมได้ ประมาณ 10xxx ซึ่งก็กำลังพอดี เล่นเกมลื่นๆ

ผมว่าแรงแค่สัก 8000 น่าจะพอแล้ว สำหรับ pci-x จะได้ประหยัดๆ งบ

ถ้าจะตอบ ช่วยระบุรุ่นมาเลนดีกว่า เพราะว่าผมไม่ได้อ่านตามเรื่องการ์ดจอมานาน

รุ่นมันมากมายไปหมด อ่านเองแล้วงงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by nazzzaa View Post
                      ผมว่าอย่าดูคะแนนเลยครับดูการใช้งานของคุณดีกว่าครับจะเข้าท่าครับ แล้วก็งบด้วย

คือผมอยากได้ตามความเหมาะสม กับเงินที่จ่ายไปครับ

อ้างตามเหตุผลที่ผมบอกด้านบนด้วยอ่ะครับ

ผมว่า สัก 8000 คะแนน เนี่ย น่าจะเล่นเกมลื่นๆ แล้ว เลยมาถามน่ะครับ

อยากให้ระบุเป็นรุ่น ที่คุ้มราคามาเลยน่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำชี้แนะครับ

Comment

spark 7300 gt ddr3
                        x1600 pro
                        7600gs

Comment

Originally posted by guru View Post
                          spark 7300 gt ddr3
                          x1600 pro
                          7600gs
                          ขอบคุณครับ หลังจากนี้ ผมจะหาข้อมูลต่อเองอีกครั้งครับ

Comment

7300GT X1600PRO 7600GS 6800GS 6800XT 6600GT

Comment

Working...
                            X