Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเอาQ6600 มาOC แล้วบ้างงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเอาQ6600 มาOC แล้วบ้างงับ

อยากทราบว่าไปไกลแค่ไหน ช่วยบอกทีงับ

..........เล็งอยู่..........

เพราะอนาคตน่าจะอยู่ได้นานกว่า E6850 ล่ะมั้ง?

ปล. หรือเอา E6850 ดี???

3.5 ครับสำหรับผม จิงๆไปได้กว่านี้อีกนะ แต่ไม่เอาง่ะ

Comment

ไปได้ไกลครับ แต่ร้อน

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
        3.5 ครับสำหรับผม จิงๆไปได้กว่านี้อีกนะ แต่ไม่เอาง่ะ
        3.5นี่ สบายๆเลยใช่ไหมคับ

ถ้างั้นก็มีภาษีกว่า E6850 อะจิ???

Comment

Originally posted by happypig View Post
          3.5นี่ สบายๆเลยใช่ไหมคับ

ถ้างั้นก็มีภาษีกว่า E6850 อะจิ???

สบายๆครับ ดุ CPU-Z ผมได้เลย คลิ๊กเข้าไปดูเลย ผมปรับ Auto เกือบหมดอ่ะ เพิ่มไฟแรม 2.2 CPU 1.5 ก็เหยียบได้แระ

ใช้แรม HZ/800 กับ Dominator/800 หน่ะครับ อย่างละ 1*2

แล้วมันลากไม่ถึง 3.5 ผมเลยเอาออก เหลือ 2 GB

ปล.ผมใช้ WATER COOLING นะครับ มากับ CASE LCS KANDALF
          Last edited by McCLoY; 22 Jul 2007, 19:06:18.

Comment

กำ ถ้าผมไม่เล่นน้ำจะไปไหวมั้ยนั่น

กะว่าจะใช้ พวก Thermalright Ultra 120 อะไรประมาณเนี๊ยอ่ะงับ

Comment

Thermalright Ultra 120 ผมว่าไปได้สบายๆแหล่ะครับ

Comment

ค่อยยังชั่วหน่อยงับ

อิอิ

ขอบคุณค๊าบ

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                  สบายๆครับ ดุ CPU-Z ผมได้เลย คลิ๊กเข้าไปดูเลย ผมปรับ Auto เกือบหมดอ่ะ เพิ่มไฟแรม 2.2 CPU 1.5 ก็เหยียบได้แระ

ใช้แรม HZ/800 กับ Dominator/800 หน่ะครับ อย่างละ 1*2

แล้วมันลากไม่ถึง 3.5 ผมเลยเอาออก เหลือ 2 GB

ปล.ผมใช้ WATER COOLING นะครับ มากับ CASE LCS KANDALF
                  โอ้เคสเทพ ทำรีวิวคอมของท่านหน่อยซิครับ ผมชอบดูอ่ะครับเพราะไม่มีตังค์ซื้อ แค่ดูก็okแว้ว

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
                    โอ้เคสเทพ ทำรีวิวคอมของท่านหน่อยซิครับ ผมชอบดูอ่ะครับเพราะไม่มีตังค์ซื้อ แค่ดูก็okแว้ว
                    เดวไว้ ผมจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ แต่ผม รีวิวไม่เป้นน้า งิงิ

ตอนแรกจะถอย CM STACKER 832 ของต้องรอตั้ง 2 อาทิตย์ รอไม่ไหว เลยมองหาเคยสวยๆ ใส่ แทนความเสียใจ -*-

เลยได้ตัวนี้มาเห็นว่าสวยสุดๆ แระ งิงิ
                    Last edited by McCLoY; 22 Jul 2007, 21:18:33.

Comment

อยากดูบ้างงับ

เอามาให้ชมทีนะงับ

ว่าแต่Avatarคุณ McCLoYหน้าคล้ายๆ Golden Retriever เลย -*-

ใส่สูทกับแว่นด้วย -*-

Comment

อยากเห็น review ด้วย ทำคะแนน โชว์หน่อยจิครับ รอชมๆ
                        ผมคงยังไม่เปลี่ยน แต่อยากดู

Comment

Working...
                        X