Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 3500 +/- 1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 3500 +/- 1000

เอา รุ่นไหนก็ได้ ยี่ห้อไหนก็ได้ ชิปเซตรุ่นไหนก็ได้คับ
    เอา 256 Mb หรือ 512Mb ก็ได้ คับ (ถ้ามันพอนะคับ)
    เอ่อ ... ขอที่มันคุ้มค่า อ่ะคับ เอามาเล่นเกมส์ประมาณ Dot A,GTA ,SIM2

อยากรู้เรื่อง DDR2 กะ DDR3 อ่ะคับ คือถ้าเอาที่ใช้ DDR3 แล้ว RAM มานจะ แพงมั้ยคับ
    ขอคำอธิบายด้วยนะคับ

เออ ไม่ได้บอกว่าเป็น PCI Express หรือ AGP ก็เลยงงอ่ะ แต่ถ้าเป็น PCI Express เลือก Spark Geforce 7300 GT DDR3 3400 บาท ถ้า AGP ก็ INNo3D GF7300GT DDR3 อืมราคาพอๆกันอ่ะ เล่น SIM กะ GTA แม้ปรับสุดได้ลื่นไหลแน่นอน แต่ Dot A ถ้าไม่ไปยุ่งกับ Option เข้าเกมแล้วเล่นเลยก็เล่นได้นะ

Comment

3000 ปลายๆ เอา GALAXY 7600GS DDR3 โลดครับ มีทั้ง AGP และ PCIE-X ครับ

ไปส่องเอาเองได้ที่ Hardwarehouse ทุกที่ครับ

แรงจัด

Comment

Working...
      X