Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกความแตกระหว่าง BOSE Companian 3 และ 5 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกความแตกระหว่าง BOSE Companian 3 และ 5 หน่อยครับ

งงครับไปเจอพนักงานขายมา

companion 5 ที่เห็นชัดๆต่างจาก 3 คือ มีตัวถอดสัญญาณ 5.1 digital ครับ
    แล้วก็สายต่อของ companion 5 เป็นแบบ usb ครับ

Comment

ความแตกต่างนะครับ ตัวนึงแพงอีกตัวแพงโคตร

Comment

ูู^^
        จริงของท่าน

Comment

งบถึงทั้งคู่ไหมอ่ะ ถ้าถึงก็มองที่ประโยชน์ใช้สอยเป็นหลัก แล้วค่อยเลือกรุ่นครับ

Comment

ความแตกต่างนะครับ ตัวนึงแพงอีกตัวแพงโคตร
            ///////////////////////////////////////////////////////////////
            ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ต้องงงงงงงงงงงงงงงครับ

Comment

งั้นถ้าไม่ได้แต่สาย usb ต่อเข้า sound card ก็จบข่าว แล้วผมจะมี x-fi ไว้ทำเพื่อ...... แต่ถ้าเราไม่จำเป็นต้องต่อ usb อย่างนี้ก็รุ่น companion3 ก็ได้เข้าใจถูกไหมครับ

Comment

DECOED ในตัวครับ สำหรับ 5

ส่วนที่บอกว่าราคาแพงนั้น

มีโอกาศลองฟัง ดูครับ แล้วจะรู้ว่า ทำไม่ BOSE ต้องแพง บอกก็คงไม่เข้าใจครับ ลองเองดีกว่าครับ ผมลองมาแล้ว ดีกว่า BOSE มีใหม มีครับแพงกว่าด้วย

เอาเป้นว่า หาโอกาศฟังดูแล้วกันครับ แล้วจะรู้ว่า ต่างกับ ลำโพงคอมยี้ห้อตลาดที่ทุกครู้จักกันหมด อย่างไรครับ

Comment

ราคามันโดดไปไกลจริงๆ ราคาก็สามารถซื้อชุดโฮมเทียรเตอร์ดีๆได้เลย

Comment

น่าคิด ต่างแค่ DECOED ในตัวครับ สำหรับ companion5 งั้นถ้าแต่ ฟัง mp3 เล่นเกม ดูหนัง dvd โหลดจากบิต ดูวีซีดี ก็เอาแค่ companion ก้พอใช่ไหมครับ ไม่อยากซื้อมาแล้วสำนึกผิด

Comment

Originally posted by tinnapat View Post
                      น่าคิด ต่างแค่ DECOED ในตัวครับ สำหรับ companion5 งั้นถ้าแต่ ฟัง mp3 เล่นเกม ดูหนัง dvd โหลดจากบิต ดูวีซีดี ก็เอาแค่ companion ก้พอใช่ไหมครับ ไม่อยากซื้อมาแล้วสำนึกผิด
                      เอาถูกกว่านั้นก็ได้ครับ เสียดายของครับ อิอิ

ตอนผมได้ลอง จำไม่ผิด ลองจาก DVD DENON นะครับ

Comment

วันหนึ่งต้องเป็นเจ้าของ Lifestyle 48 ให้ได้เลย ทีเดียวจบ

Comment

เข้ามาดูครับ

Comment

หมื่นกว่า ...

Comment

C5 มี soundcard ในตัวแบบ 6 Channel

ดอกลำโพง 4 ดอก ซับวูฟเฟอร์อีก 1 ส่วน center ใช้ front รวมกัน

Comment

Working...
                              X