Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950Pro ใครตู้ปลาทะลุ 100k มั่งอะใช้ CPU ไรอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1950Pro ใครตู้ปลาทะลุ 100k มั่งอะใช้ CPU ไรอะครับ

X1950Pro ใครตู้ปลาทะลุ 100k มั่งอะใช้ CPU ไรอะครับ แล้วได้คะแนน VGA เท่าไร

C2D @ 3.0GHz +
    X2 @ 3.2Ghz +

น่าจะได้ถึง 100000 อยู่มั้ง นะ

Comment

ตอนนี้เงินน้อยคัรบ ใช้ แค่ x2 3600+ ไปก่อนแล้วกันครับ อย่างน้อยๆ ก็น่าจะเล่น Lost Planet ได้ เพราะว่าคิดว่าน่าจะดีกว่า Athlon XP 2500+ อยู่นะครับ อิอิ เดี๋ยวให้ตั้งตัวได้ก่อน จะเล่นครับผม (แต่ว่า Overclock ไม่เป็นเลยอะครับงานนี้)

Comment

8600GT เหยียบ 150000

Comment

ATI แรงข้างในครับ (แรงของจริง) คะแนนเทสไม่มากเท่าไรหรอกครับ แต่เล่นจริงตัวนี้ ทิ้ง 8600GT ไม่เห็นฝุ่นเลยครับ

Comment

ใช้ 1950Pro กับ X2 3800+ คะแนนออกมาไม่สวยเลย

แต่เล่น Company of Heros ลื่นกว่า 7900GS,8600GT กันเห็นๆ

Comment

fps น้อย แต่ลื่นไหลคับ ATi ^O^

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                fps น้อย แต่ลื่นไหลคับ ATi ^O^
                ถูกต้องคับท่าน

Comment

ATI แรงข้างในครับ (แรงของจริง) คะแนนเทสไม่มากเท่าไรหรอกครับ
                  ผมเห็นด้วยกับ อันนี้อย่างมากเลย คือประมาณว่าเล่นเกมอย่างลื่นอะ (Lost Planet ความละเอียดสุดอย่างเนียน) แต่คะแนนมันน้อยจัง ขนาด OC แบบสุดๆของผมได้แค่ 115k เองอะ อยากรู้ว่า 8600GT คะแนนเหยียบ 150k นี่จะเป็นยังไงนะ

Comment

เป็นแค่คะแนน หุหุหุ

Comment

ง่ะ ผมก็ใช้ 8600 gt อยู่อ่ะอยากลอง 1950 จังครับ

Comment

ของผมเป็นอะไรก็ไม่รู้ครับ เวลารัน Aqua เส็ดแล้วก็เด้งออกมาเลยไม่รู้คะแนเยย

Comment

Originally posted by MaluY View Post
                          ของผมเป็นอะไรก็ไม่รู้ครับ เวลารัน Aqua เส็ดแล้วก็เด้งออกมาเลยไม่รู้คะแนเยย
                          อยากเห็นคะแนนตู้ปลาใหมครับ

Comment

Originally posted by MaluY View Post
                            Bug โปรแกรมตู้ปลา ของการ์ดจอ ATI นะ
                            *สงสัยโดนทาง Nvidia วางยาใว้ อะ หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              Bug โปรแกรมตู้ปลา ของการ์ดจอ ATI นะ
                              *สงสัยโดนทาง Nvidia วางยาใว้ อะ หิหิหิ
                              ให้เข้าไปหน่อยซิ

Comment

Working...
                              X