Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่เล่น GRAW 2 จบแล้วบ้างครับ ถามไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครที่เล่น GRAW 2 จบแล้วบ้างครับ ถามไรหน่อย

ผมเล่นด่าน The Last Stand ทำไงถึงจะผ่านด่าน แม็กซิโก ได้ครับ หลังจากที่ยิง สไนเปอร์ด้านซ้ายและขวาไปแล้ว ครับเดินไปหน่อยเดียวโดยสอยเรียบ ตายไม่เหลือ พวก RPG ยิงดักซ้าย-ขวา มองยังไงก็ไม่เห็น แล้วพวกที่ยิงปืนกลหนักอีก เล่นอยู่หลายวันก็ไม่สำเร็จ...ช่วยที

ไม่รุ้จักคับ ลงภาพให้ดูหนอ่ยจิคับ เผื่ออยากเล่น

Comment

คลานครับท่านผมใช้วิธีคลานกระดื๊บๆไปเรื่อยๆ ใช้สิ่งแวดล้อมให้เป็นประโยชน์หามุมกำบังส่องยิง
      ถ้าคุณไม่เคลื่นที่ไปข้างหน้าเกมมันก็จะไม่แสดงภาพข้าศึก หรือคุณอาจใช้ลูกทีมเป็นตัวล่อเป้า
      ให้มันวิ่งไปหากำบังข้างหน้า แล้วลูกทีมมันแสดงเป้าหมายให้เรา กระดื๊บๆไปเรื่อยๆครับใช้ปืนซุ้มยิง
      ส่องหาข้าศึกไปเรื่อยๆ

Comment

ขอบคุณมากครับ แต่ผมเพิ่งเล่นผ่านเมื่อกี้นี้เองครับ หลังจากพยายามอยู่หลายวัน...แต่สุดท้าย พระเอกก็ตายครับ อุตส่าห์ติดตามรอผลงาน จบได้แย่มากครับ

Comment

อ้าว..ท่านอื่นก็จบแบบนี้เหมือนกันเหรอ...อิอิ..ผมก้ว่ามันเห่ยมากครับฉากจบเนี่ย....และติอีกอย่างว่าการสั่งการเนี่ยมันเทียบชั้นกับ R6 ไม่ได้สักนิดเลย...

Comment

R6 มันใช้สำสั่งบุกเป็นห้องๆ แต่นี้มัน เล่นกันกลางแจ้งนะครับ

Comment

สวัสดีครับ

เกมส์นี้เล่นจบแล้วครับ ทั้ง GRAW และ GRAW2

ภาค GRAW2 นั้น ตอนจบ พระเอกไม่ตายนะครับ (ที่ผมเล่นนะครับ)

พระเอกจะนั่งเฮลิคอปเตอร์กลับ พร้อมได้รับคำขอบคุณจากนายพล และประธานาธิบดีครับ

ขอบคุณครับ

Comment

แล้ว ที่เล่นนี้ XBOX หรือ คอมครับ????

Comment

Originally posted by animetrack View Post
                  สวัสดีครับ

เกมส์นี้เล่นจบแล้วครับ ทั้ง GRAW และ GRAW2

ภาค GRAW2 นั้น ตอนจบ พระเอกไม่ตายนะครับ (ที่ผมเล่นนะครับ)

พระเอกจะนั่งเฮลิคอปเตอร์กลับ พร้อมได้รับคำขอบคุณจากนายพล และประธานาธิบดีครับ

ขอบคุณครับ
                  แล้วทำยังไงเหรอ...ที่ให้พระเอกไม่ตาย

Comment

สงสัยเขาเล่น XBox

Comment

มนคอมไมมันมี 7 ด่านเองมีถึงด่าน Get me rosen เองอะ Act II หลังจากลง pacth 1.02 แล้วหรือมันมีแค่นี้

Comment

Originally posted by armyman View Post
                        แล้วทำยังไงเหรอ...ที่ให้พระเอกไม่ตาย
                        ของผมพระเอกก็ยังไม่ตายนะ แต่ไม่นั่งฮ.กลับ เค้านอนบนฮ.กลับไปโรงบาลแทน

Comment

ช่วยผมที่ ทำไมผมเล่นได้แค่ act 1 เองอะ ทำไงดีคับ บอกผมหน่อยจิ

Comment

ไม่ตายทำไงครับ...นี่ขนาดวิ่งเร็วสุด ๆ แล้วนะ ยังออกไม่ทันเลย

Comment

ในที่สุด ก็เล่นได้ไป ถึง act 2 แว้ว ยากจัง

Comment

Working...
                              X