Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนmbราคาถูกช่วยผมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนmbราคาถูกช่วยผมทีคับ

ผมมีการ์ดจอxfx geforce 8800 gts 320 mb
    ผมมีcpu intel q6600
    อยากจะถามว่าบอร์ดที่ราคาถูกที่สุดที่มี
    การ์ดเสียง/lan onboard/raid ได้
    และรองรับกับไอ้2ชิ้นข้างบน
    มันเป็นยี่ห้ออะไรรุ่นอะไรเหรอครับไม่เน้นocอยู่แล้วครับ
    ถ้าเป็นรุ่นที่มีslot ddrจาดีมากเรยมีramเก่าตราเรือใบเกบไว้อะคับถ้าไม่มีเปนddr2ก็ได้ขอบคุณงับ

ASROCK ถูกที่สุด

Comment

ตามนั้น

Comment

Asrock conroe1333-D667เลยครับ 2พัน

ขอโทษทีครับ ตัวนี้ใส่ไม่ได้ ต้องดูตัวอื่นแล้วล่ะ มันใส่ได้หมด ยกเว้นQuad Core
        Last edited by ๐ผ่านมาเจอ๐; 23 Jul 2007, 00:18:35. Reason: ดูผิดครับ

Comment

Working...
        X