Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลดรอบพัดลมยังไงดีหรอนอกจาก Speed-Fan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลดรอบพัดลมยังไงดีหรอนอกจาก Speed-Fan

ลดรอบพัดลมยังไงดีอะครับนอกจาก Speed-Fan อะบอกหน่อยคือพัดลม 7 พันรอบหนกหูมาก

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับช่วยบอกวิธีผมหน่อยขอด่วนนะครับ

Comment

ผมว่าไปหาตัวปรับรอบมา น่าจะได้ผลกว่านะครับ

Comment

ลองเปิด Q-fan ในไบออส ดูครับ

Comment

แรงจาง อุ อุ

Comment

ขอเดาว่า เสียงดังใช่ไม๊ครับ .... ^^

ไปหาตัวปรับรอบพัดลมครับ 80 บาทเอง.....หรือไม่ก็ Q-Fan ใน Bios ครับ

Comment

ไปซื้อตัวใหม่คับ

Comment

ไม่ใช่พัดลม CPU ครับพัดลม 3 PIn ที่เป่าชิบแล้วต่อตัว PWR_FAN หนะครับลดรอบยังไง

Comment

Working...
                X