Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Power Supply งบถูกที่สุด ที่สามารถใช้กับ HD2900XT หน่อยครับ กำลังตัดสินใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Power Supply งบถูกที่สุด ที่สามารถใช้กับ HD2900XT หน่อยครับ กำลังตัดสินใจ

ตอนนี้เล็ง Liberty 500watt ของ Enermax อยู่... แต่ราคาของมันก็แพงเอาเรื่อง ประมาณ 4500 บาท...

หรือจะใช้ Cooler Master EXtreme RP-650-PCAR 650W , 120mm fan adopted, ATX 12V 2-ways ราคา 3 พันกว่า ๆ จะใช้ได้มั้ย? ช่วยชี้แนะ ช่วยข้าพเจ้าตัดสินใจหน่อยครับ

ขอข้อมูลเกี่ยวกับ Power Supply spec ที่สามารถนำไปใช้กับ HD2900XT ได้จริง (จ่ายไฟครบให้ HD2900XT มันทำงานได้เต็มร้อยก็ ok แล้ว) ของบถูกสุดครับ เอาเป็นของดีในงบที่ถูกที่สุดครับ

ขอบพระคุณมาก
    Last edited by Altimis; 23 Jul 2007, 03:46:43.

Cooler Master EXtreme RP-650-PCAR 650W ตัวนี้ก็พอได้ครับแต่คิดว่านิ่งสู้ ENERMAX ไม่ได้หน่อยๆครับ

Comment

Cooler Master EXtreme RP-650-PCAR 650W ครับ

Comment

ผมเชียร์ Enermax

Comment

Originally posted by coppy2327 View Post
          ผมเชียร์ Enermax
          แต่เค้าต้องการถูกนะตัวเอง อิอิ ราคาครับราคา ไม่ใช่ถูกอย่างอื่น

Comment

Cooler Master EXtreme RP-650-PCAR 650W ก็ใช้ได้คับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

ขอให้รวย ๆ มีเงิน Upgrade คอม

Comment

Coolermaster ก็โอเคแล้วครับ Liberty 500 W ราคาลงจนปวดใจตอนซื้อผมจ่ายไป 5700 อีก 2 อาทิตย์ลงราคาสะงั้น

Comment

Working...
                X