Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น GTA san andreas บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น GTA san andreas บ้างครับ

ทำไมมันเล่นยากจังครับ เวลาเล่นบนคีย์บอร์ด เลยอยากทราบว่า ส่วนใหญ่นี่เล่นบนคีย์บอร์ด หรือ จอยกีนอะครับ

แล้วเกมนี้มีอะไรน่าสนใจอีกอะครับ เล่นๆมาเริ่มรู้สึกเหนือยละครับ ตอนนี้ยังปั่นจักรยานอยู่เลยครับ

keyboard + mouse ครับ เล่นๆไปเดี๋ยวชินเองครับ เกมสนุกดีกว่าจะเล่นจบเหนื่อยเลย

Comment

เหนื่อยครับตอนขับเครื่องบิน ที่ ลาสเวกัส

Comment

ช่ายครับ เล่นเกมนี้แล้วเหนือ่ยจริงๆครับ ไม่เคยๆมาก่อน

Comment

เป็นเกมที่ผมชอบมาก เล่นเป็นอาทิตย์กว่าจะน๊อก ม้นมาก

Comment

ใช้คีย์บอร์ดครับ+เมาส์ บังคับคนกับรถ
            แต่เวลาเล่นเครื่องบิน ใช้จอย แต่ว่านะ เครื่องบินใบพัดขับโคตรยาก ยิ่งไปบินผ่านค่ายทหารเป็น 5 ดาวมา โดนเจ็ททหารไล่ยิง โดนยิงแล้วเครื่องจะบังคับยากสุดๆ กดจอยแทบพัง

เกมนี้สนุกดี เล่นจบไปละ เอาเซฟไว้เล่นไรแปลกๆเฉยๆ

Comment

ก็เล่นเหมือน เกมทั่วไปนี่ครับ ถ้าไม่ถนัดก็ปรับปุ่มเอาก็ได้นี่ครับ

Comment

ขอ crack หน่อยได้มั้ยครับ นะๆๆ อยู่ดีแครกผมมันก็เสียเข้าเกมไม่ได้ซะงั้นอะ (ใครมีช่วยลงให้ทีนะครับ)
                (ไม่มีก็เล่นไม่ได้อ่า T_T)

Comment

มันสืมากครับ
                  คีย์บอร์ดแหละ สุดยอด

Comment

ผมเล่นครับ ใช้ key+mouse เครียร์แล้ว

Comment

มีปัญหาครับ คือสงสัยว่า ถ้าขีดแดงมันลดลง ทำไงให้มันกลับมาเหมือนเดิมครับ

แล้วเมื่อไหร่เราต้องไปหาอะไรกินอะครับ

อีกอย่าง โลกในเกมนี่มีสุดขอบไหมครับ เคยขับรถไปนานๆก็ยังไม่สุดเสียทีครับผม

ใครพอจะรู้บ้างครับ

Comment

ผมเคยขับเรือออกไปไกลๆนะครับ จำได้ว่ามันไกลมากๆ แล้วมันน่าจะไปต่อไม่ได้นะครับ ชนเลยอะ (ไม่แน่ใจเหมือนกัน - -)

Comment

เวลาพลังลด ไปซื้อของกินได้ครับ
                          หรือไปนอน(เซฟ)ที่บ้านก็ได้

ปล.ขับรถไฟได้ด้วย ขับแรงจัดตกรางอีก

Comment

ผมเล่นเดือนนึง ถึงเคลียร์น่ะครับ

Comment

ฉาก ขี่มอเตอร์ไซค์ไล่ตามยิงคนบนรถไฟนี่ ทำไงถึงจะผ่านครับ มีทริคอะไรไหมครับ

เล่นมาหลายรอบละ ยิงมันไม่หมดซะทีครับ

Comment

Working...
                              X