Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันร้อนไปหรือปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันร้อนไปหรือปล่าว

การ์ดจอของผมมันคือ NVIDIA Geforce 6600 ของ spakle เป็นแบบ AGP ผมลองใช้โปรแกรม Everest และ Riva tuner ดู ปรากฏว่าเวลาใช้งานปรกติมันขึ้น 60 องศา มันร้อนไปหรือปล่าวครับ แต่มันไม่มีอาการอะไรนะ ถ้าใช้งานปรกติ (ผมไม่ได้OC นะครับ)

มันควรจะมีความร้อนประมาณเท่าไหร่ครับ

ผมว่าปกตินะครับ ผมใช้ 7300GS เป็น PCI-E ยังอยู่ที่ 65 - 72 ไม่เกินนี้ครับ

Comment

แต่เอามือแตะที่ ซิ้งก็ไม่เห็นร้อนลอย เย็นกว่าที่ CPU เสียอีกนะครับ

Comment

Working...
      X