Announcement

Collapse
No announcement yet.

อะไรคือเกรียนคะ ไม่เข้าใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นึกแล้วยังฮา 555+ เกรียน

Comment

ไอเกรียน

Comment

ฮ่าๆๆ เข้ามาเกรียน..เอ้ยเข้ามาเก็บความรู้...

Comment

Originally posted by chichiol6 View Post
          เกรียน ก็คือ คนที่ไม่ได้เก่งจริงหรือรู้จริง แต่ชอบเอามาคุยโม้โอ้อวดว่าตัวเองนะเก่งตัวเองรู้หมดทุกอย่างไงครับ เขาเอาไปเปรียบเทียบกับเด็กที่ยังตัดผมสั้นเกรียนอยู่ ยังไม่บรรลุนิติภาวะและนิติภาระไง

หุหุ ช่างไม่รุ้เรื่องเอาซะเลย เกรียนจริงๆพวกนี้ 5555
          อันนี้เรียกว่านูป (noob, n00b) ครับ
          เกรียนจริงจะบวกความกวนประสาทไปด้วยเท่าตัว!!

Comment

เกรียน คงเป็นพวกแก่เรียนมั้งแต่ทำตัวเป็นเด็ก *-*

Comment

อืมๆ...เข้าใจล่ะ

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
                X