Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดC2Dงบ6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดC2Dงบ6000

นอกจากasus p5k แล้วพอมีเมนบอร์ดตัวไหนที่ลากหรูๆในงบ 6000อีกไหมคับ แนะนำทีคับ

P5B P5N-E ก็พวกตระกูลนี้แหละมั้ง

Comment

ผมชอบตัวนี้นะ Gigabyte GA-P35-DS3R (ความชอบส่วนตัวนะครับ)

Comment

ตัวไหนก้อได้คับ p5k จะแพงกว่า Gigabyte GA-P35-DS3R 1000บาท เพราะต่อ crossfire ได้
        แต่ประสิทธิภาพพอกันนะครับ เป็นผมเลือกอันถูก แล้วเอางบไปเพิ่มส่วนอื่นครับ

Comment

แล้วGigabyte Ga-P35-DS3Rมันลากดีไหมคับก่ะเอามาลาก2140ไช้ไปก่อน(กลัว45nmออกมาเลยก่ะไช้แก้ขัดไปก่อน)เห้นหลายคนมักบอกว่าGigabyteมันมีเอ๋อๆเลยไม่ค่อยกล้าไช้เท่าไหร่เลยอยากถามผู้ที่ไช้รุ่นนี้ดูอ่ะคับ

Comment

Gigabyte DS3P 6100 อันี้ที่ถามว่ามีอีกใหม

แต่ถ้าให้เลือก ASUS ครับ

Comment

หรูๆพอถูไถ Gigabyte DS4

แรงๆไม่ผิดหวัง DFI DARK

Comment

ขอบคุณนะคับที่ชี้แนะแต่ตอนนี้2ใจและ เอาไรดีฟ่ะเนี้ย

Comment

Working...
                X