Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง patch ของ Ghost Recon คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง patch ของ Ghost Recon คับ

คือลงตัว 1.35 ได้เลยหรือป่าว หรือว่าต้องไล่ลงตั้งแต่patchแรกคับ

ผมลง 1.01 ก่อนครับ...ถ้ามีแล้วก้ลองลงสิ ถ้าไม่ได้ มันก้จะฟ้องเอง....

Comment

มาอีกแล้วรึเนี้ย ทุกๆเกมส์เค้าก็ไล่ลงตามลำดับนะครับ มีผลกับอาการไอมั้ยครับ ^ ^@
      Last edited by ~Cr@zy^^aN~; 24 Jul 2007, 13:34:45. Reason: อิอิ

Comment

ขอสูตรด้วยครับ เล่นไม่ผ่านซักทีตายบ่อย ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

Comment

มาอีกแล้วรึเนี้ย ทุกๆเกมส์เค้าก็ไล่ลงตามลำดับนะครับ มีผลกับอาการไอมั้ยครับ ^ ^@
          ทีBF2นี่ไม่เห็นจะต้องไล่ลงตามลำดับเลย แล้วเวลาลงเนี่ยอย่าพึ่งลงไอ(แครกๆ) ให้ลงpatchก่อนแล้วค่อยลงทีหลัง ถ้าลงไอก่อนแล้วจะลงpatchมันจะฟ้องว่าลงไม่ได้ ok'

ป.ล.ถามเองตอบเองซะงั้น ช่วยไล่ลำดับpatch Ghost Recon ให้หน่อยคับจะได้โหลดมาครบ (ถ้ามีเวบด้วยยิ่งดีนะคับ) เหอะๆ ขอบคุณคับ

Comment

patch Ghost Recon โหลดได้จากไหนครับ

Comment

นี่เลยครับ กดตัวหนังสือสีฟ้านะ http://ubisoft-en.custhelp.com/cgi-b...i=&p_topview=1

Comment

Working...
              X