Announcement

Collapse
No announcement yet.

case ครับ Show case สวยๆกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case ครับ Show case สวยๆกันหน่อยครับ

พอดีผมกำลังจะซื้อ CASE ใหม่ มีงบประมาณ 5000 +/- นิโหน่ย เลยอยากให้เพื่อนๆแนะนำหน่อยครับ อยากได้สวยๆเย็น แบบทึบหรือใสดี หรือใครมีสวยๆ ช่วยเอามาโชวทีนะครับจะซื้อตาม หรือแนะนำทีครับ ทุกวันนี้มันเยอะเลือกยากจัง แต่เน้นสวยและเย็นดี..รบกวนกันหน่อยน้า

LianLi เท่านั้นครับที่อยู่ในใจมานาน^^ แต่ผมงบน้อยเลยได้แค่ G7 ครับ 2990 บาท

Comment

Originally posted by chillchill View Post
      LianLi เท่านั้นครับที่อยู่ในใจมานาน^^ แต่ผมงบน้อยเลยได้แค่ G7 ครับ 2990 บาท
      ถ้าใส่ Bezel หน้าซีดี ผมว่าจะดูหรูขึ้นนะครับ

Comment

เอาอีกอะ

Originally posted by mrair View Post
        ถ้าใส่ Bezel หน้าซีดี ผมว่าจะดูหรูขึ้นนะครับ
        เคสของพี่ เรียบดีอะครับ ไม่ว่าซื้อที่ไหน ราคาเท่าไร ใช่ LianLi A10 ไหมครับ

และมีไรแนะนำอีกไหมอะคับ

Comment

แปลงใส่ 3ยู อะลูมีเนี่ยม สิคับ เห็นเขาใส่แล้ว มันสวยดี
          19" พอดีกับ Rack เลย

Comment

Working...
          X