Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง WindowXp Dark Ediฯ V.5 ม่ายได้คับ(มันขึ้นแบบเนี่ย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง WindowXp Dark Ediฯ V.5 ม่ายได้คับ(มันขึ้นแบบเนี่ย)

D:\i386/winnt32.exe
    Check to make sure that this command is accessible and you have the appropriate permissions to run it.
    แล้วมันก็ให้ เลือก Reply กะ Cancel อ่ะคับ
    ใส่แผ่นแล้วมันก็ไม่ยอม Boot ให้่อ่ะ ผู้รู้ช่วยทีคับ
    ขอบคุณล่วงหน้า

แผ่นเป็นรอยรึป่าวครับ อาการแบบนี้คือ หาไฟล์ \i386/winnt32.exe ไม่เจอครับ

Comment

version นี้เห็นคนบ่นกันมากว่ามีปัญหา ลงไม่ได้
      ต้องรีบู๊ทหลายๆ หนถึงลงได้บ้างไม่ได้บ้าง
      ใช้ version 4 ไปก็พอแล้วมั้งครับ อิอิ

Comment

แต่ผมว่า xp เดิมๆนี่ work สุดครับ

Comment

เห็นด้วยครับ XP เดิมๆ

Comment

แปลว่ามันถามหาไฟล์ป่าวคับ ลองเอาแผ่น XP sp2 เดิมๆ ใส่สลับกับแผ่น drak ดูคับ เพราะบางทีแผ่น mod มาก็ขาดบางไฟล์ที่ต้องใช้กับเครื่องตอนเช็คไดร์เวอร์

Comment

แต่วว่าทางร้าน้ค้าไรท้ให้แล้วลองBoot ดูมันก็ปกรติดีนี่ครับ แล้วไหงมาลงบ้านผมมันถึงจะมา งอแงแบบนี้ล่ะ

Comment

ไม่เคยลองวินที่โมแบบนี้ ยอมรับว่าสวยแต่บางทีไม่เสถียรใช้แต่ของเดิมๆแล้วอัพเดตเอา กะว่าคราวต่อไปใช้ windows student edtion ได้มาไม่กี่วัน อิอิ

Comment

ตัวนี้ปัญหาการลงรู้สึกว่าเจอกันค่อนข้างเยอะนะคับ อย่างของผมก็เกือบลงไม่ได้น่ะคับ ไม่รู้เป็นอะไรของมัน ลงไปแล้วสักพักมันค้างเป็นชม.ก็มี ก็เลยรีเครื่อง แล้วปล่อยมันแล้วผมไปดูหนัง - -" สักพักมาดูอีกที อ้าว จะเสร็จละ จนตอนนี้กะลังเชยชมมันอยู่ ก็เร็วดีถึงเครื่องผมจะแรมน้อย ตอนนี้ใช้อยู่ยังไม่พบปัญหาใดๆคับ

Comment

Working...
                  X