Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ NOTEBOOK กับ PC ครับบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อ NOTEBOOK กับ PC ครับบบ

คือผมจะถ่ายโอนข้อมูลที่มีขนาดมากๆไปอยู่กับ Pc ครับมีวิธีไหนบ้างครับที่จะทำให้

์NOTEBOOK กับ Pc เจอกันบ้างครับ ต่อแบบไหนกันครับช่วยแนะนำและบอกวิธีได้ป่าวครับบบบ

ปล. บอกวีธีต่อ+รายละเอียดวิธีการทำให้ด้วยนะครับ

สาย lan ไวสุดครับ 100m เต็มครับ

Comment

ใหญ่มากขนาดไหนอ่ะครับ
      วิธีที่ใช้ส่วนใหญ่ก็สายแลนน่ะครับ แต่ต้องเป็นสายครอสด้วยนะ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนสุดหล่อ View Post
        ใหญ่มากขนาดไหนอ่ะครับ
        วิธีที่ใช้ส่วนใหญ่ก็สายแลนน่ะครับ แต่ต้องเป็นสายครอสด้วยนะ
        ประมาณ 50 G ครับ และสาย lan แบบครอสแพงป่าวครับและจำกัดได้กี่เมตร

ขอวิธีเซตให้เจอกันด้วยครับ

Comment

100 M เมตรละ 10 กว่าบาท

Comment

สาย cross ไม่แพงครับ มีขายอยู่ทั่วไป

Comment

ผมเองก็เพิ่งซื้อมาครับ แบบครอสครับ 125เองครับ

Comment

ไม่มีไครบอกวิธี Set เลยครับบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Network Setup Wizard ใน Control Panel

Comment

Working...
                  X